Bank ya Posta nashindwa kutoa hela kisa haipatikani

Bank ya Posta nashindwa kutoa hela kisa haipatikani

chikaka nakubaliana na wewe mimi Pia ni mteja wao nina akaunti yangu hapa TPB tawi la kahama .....ninafurahia huduma zao za ATM na TPB POPOTE.... Huwa sina haja ya kupanga foleni popote pale natoa pesa ...Japo jana walituma meseji kuwa watakuwa urekebishaji wa mitambo ili kuboresha huduma zao
 
Kuna wadau hapo juu bado wanachanganya shirika la posta na benki ya posta ambayo Kwa sasa inaitwa TPB BANK PLC..... aisee TPB saiz wako vizuri sana hata ukifuatilia takwimu za mabenki bora Tz Kwa sasa nayo imo.... Wana akaunti za kila aina ,wanatoa mikopo mbali mbali Kwa riba nafuu nazan kushinda mabenki yote, wana bima maisha na mambo mengine kede kede........ Sio ile posta ya miaka 20 ilopita.....
Mimi binafsi sijutii kutumia huduma zao.... Hizo changamoto zingine za kitekinolojia huwa zinatokea hata mabenki mengine.
 
Mkurya uko sahihi kabisa,ila tambua kuwa 1994 ndio bank ya posta ilianza kufanya shughuli zake ,na ttcl nao wakaanza shughuli zao wenyewe,na ndio kipindi ambacho shirika la posta na simu lilipokufa rasmi,na bank ya posta ni jina tu linaendelea kutumika wanajitegemea kwa kila jambo.wako vizuri hata mikopo wanatoa.
 
Fulweh Nimekusoma vizuri......Mimi nakumbuka niliomba kwao Mkopo ndani ya siku 4 nikapata Mkopo wangu kupitia mshahara.... Baadae nilivotaka kwenda chuo kikuu wakanipa Mkopo mwingine kupitia mfuko wangu wa pensheni Kwa riba ya asilimia 7.5% Kwa Mwaka hivo nikawa na mikopo miwili at once ... Majuzi Pia baba yangu amestaafu kazi jeshini ameenda wamempa Mkopo wa wastaafu...... Hakika TPB bank Kwa sasa wako vizuri mnooo piteni kwenye matawi yao muone walivojipanga.
 
Hivi na wewe mkuu kweli seriously unaweka hela bank ya posta? bora ungeweka hata m-pesa
Uzalendo kwanza,hii benki nakwambia will be the best benk in Tanzania,kama ni mtu wa kufuatilia taarifa za kibenki hapa Tanzania utagundua ni benki ambayo inafanya vizuri bila ya kuwa na boost kama hizo Benki mnazosifia,CRDB inamkopo Mkubwa ndio inatambia kwa sasa ilikuwa inategemea fedha za serikali,NMB boost inatoka ile Benki ya kiholanzi,na nyingine zilizo juu yake zote ni boost tu ndio zina ishi,kutokana na inteligesia yangu Hawa jamaa wanatakiwa kutoa taarifa wanapoboresha huduma zao ndio kitu ambacho hawakifanyi,Leo toka asubuhii nimetumia ATM zao na nimepata Huduma,ni sawa na kuanzia juzi nani alipata huduma ya LUKU?watu tumehangaika sijasikia kama walikuwa wanahamisha mitambo yao toka jengo lao lililopo barabarani.Watanzania wenzangu kabla hatuja lalamika ni lazima tutafute taarifa inawezekana walitangaza sisi hatukusikia.Sitetei uzembe ila natoa rai,tuulize kwanza kabla ya kulalamika,Benki ya TPB toeni Matangazo ya kutosha mnapo upgrade system zenu kwa ajili ya huduma kwa muda mrefu watu waelewe.Binafsi nikisoma balance sheet yenu hata Benki zenye majina makubwa haziwafikii na hakuna hata Benki moja ya serikali inayowafikia.Ni mimi Mteja mtiifu na mfuatiliaji uchumi wa taasisi za fedha Tanzania.
 
Karibu m pesa tunakupa zawadi kwa kila muamala achana na hao zilipendwa
 
Uzalendo kwanza,hii benki nakwambia will be the best benk in Tanzania,kama ni mtu wa kufuatilia taarifa za kibenki hapa Tanzania utagundua ni benki ambayo inafanya vizuri bila ya kuwa na boost kama hizo Benki mnazosifia,CRDB inamkopo Mkubwa ndio inatambia kwa sasa ilikuwa inategemea fedha za serikali,NMB boost inatoka ile Benki ya kiholanzi,na nyingine zilizo juu yake zote ni boost tu ndio zina ishi,kutokana na inteligesia yangu Hawa jamaa wanatakiwa kutoa taarifa wanapoboresha huduma zao ndio kitu ambacho hawakifanyi,Leo toka asubuhii nimetumia ATM zao na nimepata Huduma,ni sawa na kuanzia juzi nani alipata huduma ya LUKU?watu tumehangaika sijasikia kama walikuwa wanahamisha mitambo yao toka jengo lao lililopo barabarani.Watanzania wenzangu kabla hatuja lalamika ni lazima tutafute taarifa inawezekana walitangaza sisi hatukusikia.Sitetei uzembe ila natoa rai,tuulize kwanza kabla ya kulalamika,Benki ya TPB toeni Matangazo ya kutosha mnapo upgrade system zenu kwa ajili ya huduma kwa muda mrefu watu waelewe.Binafsi nikisoma balance sheet yenu hata Benki zenye majina makubwa haziwafikii na hakuna hata Benki moja ya serikali inayowafikia.Ni mimi Mteja mtiifu na mfuatiliaji uchumi wa taasisi za fedha Tanzania.
Ok mkuu
 
kuna watu mna rooho za kipekee!!!
yani niwe na akaunti na benki ya posta🙁🙁🙁
 
Back
Top Bottom