Bank ya Posta nashindwa kutoa hela kisa haipatikani

Bank ya Posta nashindwa kutoa hela kisa haipatikani

Mzito Kabwela

Platinum Member
Joined
Nov 28, 2009
Posts
18,908
Reaction score
7,752
Tangu jana mchana nimejaribu kwenda kwenye ATM za Bank ya Posta kutoa fedha kwenye ATM naambiwa BENKI YAKO HAIPATIKANI.

Kumekuwa na mfululizo wa matukio ya aina hii au yanayofanana na haya kutoka Benki ya posta TPB.

Hata kuhamisha salio kutoka kwenye akaunti kuja kwenye mobile money na yenyewe imeshindikana.

Athari nilizopata na walizopata wengine ni kubwa mno.

Kwanini Benki hii inawaingiza hasara wateja wake kila kukicha? Mathalani mimi ninahitaji kusafiri kwa safari muhimu sana.

Benki hii inasikitisha sana hasa ukitazama wateja wa Bank zingine wanatoa pesa kwenye ATM zao bila shida.

Wamenikatisha tamaa sana hawa jamaa
 
Je leo umeenda kujaribu kutoa? Au nenda kajaribu kwenye ATM ya Posta moja kwa moja siyo zile wanazoshea UMOJA
 
Hivi na wewe mkuu kweli seriously unaweka hela bank ya posta? bora ungeweka hata m-pesa
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Watu mnadharau aisee
Nimecheka sana hii comment yako
 
Ni kweli mtu anaetunzia pesa zake benki ya posta, atakuwa ana agenda yake nyingine. Pengine ni mtumishi wa hapo.
 
Kwanza elewa tofauti ya bank ya posta,na posta ni vitu viwili tofauti.bank ya posta inajitegemea na haihusiani kabisa na shirika la posta,ni kama maji na mafuta.
 
mkuu unawekaje hela zako kwenye bank ya posta??? huo ni upuuzi kwa kweli
 
Biashara inayoendeshwa na serikali matatizo kama hayo ni guaranteed. Tukiwaambia watu serikali isifanye biashara tunaonekana tuna upungufu wa "ozarendo". Hama hiyo benki kwanini ujitese??
 
Back
Top Bottom