Bank ya crdb heshimuni wateja | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bank ya crdb heshimuni wateja

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Samawati, Aug 5, 2011.

  1. Samawati

    Samawati Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 13
    Nitaanza kwa kuwapeni pongezi kwa kujitahidi kuwa benk nzuri
    yenye kupanuka siku hadi siku na kujitahidi kuboresha huduma.
    Mmekuwa mkijitahidi kuboresha taratibu zenu ili kukidhi matakwa ya wateja.

    Hata hivyo, katika kufanya hivyo kuna machache yanajitokeza na inabidi myatatue
    ili msizidi kuwaudhi wateja na kusababisha wahamie bank nyingine.
    Nitaelezea machache ambayo nimeyashuhudia mwenyewe.

    1. Huduma za ATM
    Inasikitisha kuona kwamba ATMs zenu zimeanza kuwa kero kubwa.
    Ukienda ATM za Namanga,au ile iliyoko barabara ya TPDC, kuna usugu wa kutokuwa
    na pesa.Hii Inaudhi sana.Pia ukienda ATM za bank nyingine zenye VISA/MASTER CARD nako
    kero ni kupata message " your issuer is not recognized at the moment" au kitu
    kama hicho. Inakera sana

    2.Foleni
    Mmeweka utaratibu wa kutoa namba.Huu ni utaratibu mzuri kama
    kaunta nazo zitaitikia kwa ufanisi.Haiingii akilini kwa mfano kuwaketisha watu kwa masaa
    huku umewapa namba, halafu kaunta nyingine zimeandikwa "CLOSED" na kubakiza kaunta moja au mbili
    tu zikifanya kazi.Mnamdanganya nani? Kibaya zaidi kiwango cha juu kutoa kwenye ATM ni
    1m. ikizidi hata senti moja zaidi inabidi upange foleni hii ya kuudhi kwa masaa.
    Kuna siku nimepanga foleni masaa matatu CRDB Mlimani City. Hii inaudhi sana.

    Jirekebisheni kwa hili.

    3.Huduma nyingine kwa wateja
    Nawapongeza kwa kuanzisha Mikocheni branch japo iko mbali mno.
    Kwa mtu asiye na gari kufika huko siyo urahisi maana kulivyojificha mhh! na pia
    kuna na "private" road inayozuia magari yasiyo private kuingia humo!
    Uzuri wa Mikocheni branch na ugumu kufikikika ni kwamba hakuna msongamano
    wa watu. Ukienda hukai hata nusu saa bila kupata huduma.
    Kibaya nilichokiona hapa ni kushindwa kuwaheshimu wateja kwa maana ya huduma
    ya maliwato!Inaingia akilini kweli mtu kuja mbali kote kule,
    halafu kushindwa kumsaidia huduma ya mahali pa kujisaidia?
    Nilishangaa sana kuona mama mjamzito akielekezwa na walinzi aende chooni nje karibu na
    gate la walinzi ambako kuna choo kimoja cha walinzi ambao ni wanaume!!

    Mama yule alishindwa kutumia choo kile maana alijisikia kudhalilishwa! Alipoomba kutumia toilet ya ndani ya
    bank alikataliwa na kuambiwa ati hizo ni za staff! JAMANI! CRDB MNASAHAU HIZO PESA MNAZOJENGEA
    NI PESA ZA WATEJA MNAOWANYANYASA??
    KUWENI WASTAARABU! MHESHIMIWA DR KIMEI NADHANI UKIWA KAMA BABA UNAJUA
    MATESO WAYAPATAYO MAMA WAJAWAZITO wakiwa kwenye hali hiyo! CHUKUA HATUA KABLA WAKINA MAMA
    HATUJAANZA KAMPENI YA KUSUSIA BANK YAKO YA CRDB!
     
  2. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 891
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    ukienda knye website ya crdb kuna sehemu ya maoni nashauri nako uweke yatawafikia kwa haraka zaidi, unayosema ni kweli nimefanya kazi crdb for 7yrs nimeshuhudia yote hayo kuna baadhi ya staff hawako makini
     
  3. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,354
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Mfumo wa bank zetu na matumizi ya kadi bado yako karne ya 18. Foleni kwenye mabank inaudhi sana. Mimi ni mteja wa crdb, kweli ukienda bank ujue hiyo siku imesha, manake utakaa hapo kwa masaa. ushauri wangu
    1. Watu wajifunze kutumia kadi kununua vitu kama mafuta (petrol / diesel)
    2. Wafanyabiashara wawe na systems za wateja kununua vitu kwa kutumia kadi
    3. Bank ziweke mashine nyingi ambazo zinaweza kutumika kuweka na kutoa hela bila kuingia bank
    4. Watu wajitahidi kutumia huduma za internet banking zinasaidia sana. Mimi nimepunguza sana kwenda bank kwa kutumia huduma hii.

    Kwa wenzetu (first world) ni mara chache kukuta foleni bank.

    INAWEZEKANA TUBADILIKE
     
Loading...