BLUE BALAA JF-Expert Member Joined Nov 30, 2010 Posts 1,222 Reaction score 786 Feb 6, 2012 #1 Jamani heri ya mwaka mpya, mwenzeni nilikula bani tokea mwaka jana mwezi mpaka leo hii. Nilisikitika sana kui miss jamii forum hivyo sasa nitakaa kwa adabu zote.
Jamani heri ya mwaka mpya, mwenzeni nilikula bani tokea mwaka jana mwezi mpaka leo hii. Nilisikitika sana kui miss jamii forum hivyo sasa nitakaa kwa adabu zote.
Kongosho JF-Expert Member Joined Mar 21, 2011 Posts 35,987 Reaction score 24,234 Feb 6, 2012 #2 pole ila kwa jina hilo hata jehenam itahusu karibu, sina hakika kama nllikigundua kama haupo.
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Feb 6, 2012 #3 Welcome back
BADILI TABIA JF-Expert Member Joined Jun 13, 2011 Posts 32,766 Reaction score 23,230 Feb 6, 2012 #4 hilo jina,limefanya nishindwe kukukaribisha
Mphamvu JF-Expert Member Joined Jan 28, 2011 Posts 10,702 Reaction score 3,352 Feb 6, 2012 #5 BADILI TABIA said: hilo jina,limefanya nishindwe kukukaribisha Click to expand... litakuwa jina la kisambaa hili.
BADILI TABIA said: hilo jina,limefanya nishindwe kukukaribisha Click to expand... litakuwa jina la kisambaa hili.
BADILI TABIA JF-Expert Member Joined Jun 13, 2011 Posts 32,766 Reaction score 23,230 Feb 6, 2012 #6 Mphamvu said: litakuwa jina la kisambaa hili. Click to expand... kumbe wasambaa ndo majina yao?
ndetichia Platinum Member Joined Mar 18, 2011 Posts 27,769 Reaction score 6,590 Feb 6, 2012 #7 achahasira ndio silaha yako...
King Kong III Platinum Member Joined Oct 15, 2010 Posts 64,082 Reaction score 98,341 Feb 6, 2012 #8 Kaibu mgosi,habai ya ndima? Aongamshi? timekukuaibisha JF Ni mimi rafiki yako shetawa pia msalimie shemdolwa
Kaibu mgosi,habai ya ndima? Aongamshi? timekukuaibisha JF Ni mimi rafiki yako shetawa pia msalimie shemdolwa
Mphamvu JF-Expert Member Joined Jan 28, 2011 Posts 10,702 Reaction score 3,352 Feb 6, 2012 #9 BADILI TABIA said: kumbe wasambaa ndo majina yao? Click to expand... we ulikuwa hujui? Akina She... wote wasambaa.
BADILI TABIA said: kumbe wasambaa ndo majina yao? Click to expand... we ulikuwa hujui? Akina She... wote wasambaa.
K Kanyigo JF-Expert Member Joined Oct 3, 2011 Posts 1,027 Reaction score 194 Feb 6, 2012 #10 ata mimi niko bani
Cantalisia JF-Expert Member Joined Sep 26, 2011 Posts 5,221 Reaction score 2,930 Feb 6, 2012 #11 Pole sana ila na hilo jina lako mmmh!sijui hata umelipendea nn! Haya na utulize hasira zako.
gambachovu JF-Expert Member Joined Dec 29, 2011 Posts 1,854 Reaction score 293 Feb 7, 2012 #12 sio jina lenye matatizo...?? Shet... Badili ID nuksi zikuondoke...