Bandugu tuwe tunaoga, kunasaidia sana

Bandugu tuwe tunaoga, kunasaidia sana

Note: NImeandika saivi asubuhi coz ndio nimetoka kuachana naye....

So, umeandika hii kitu asubuhi baada ya kumgegeda huyo changu usiku mzima?. Hope ulitumia zana. Uwe unaoga kabla ya kurukia kitandani baada ya kupombeka
 
Kazi kwelikweli. Umalaya ni tabia aisee na ungejuta na pombe zako. Hakukusachi kweli?
 
aisee... yani ukachukua demu frankman kabisaaaaa!!! alafu uyo dada namjua, kaungua. una bahati sana ww na umshukuru mungu wako
 
So, umeandika hii kitu asubuhi baada ya kumgegeda huyo changu usiku mzima?. Hope ulitumia zana. Uwe unaoga kabla ya kurukia kitandani baada ya kupombeka

noooo mkuu hatukugegeduka, sema tulirudi mida mibovu sana karibu na kunakucha.
 
kuoga ni kinga ya ngoma pia. kumbuka: Jacob Zuma alioga mara tu baada ya ku-do na mwanamke mwenye ngoma kuepuka kuunganishwa kwenye grid.
 
Yani hata ungekuwa unakunywa kila cku haina shida mi nimependa sana ka stori kako
 
Back
Top Bottom