Ban ki Moon na uchaguzi wa Tanzania


Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
932
Likes
2
Points
0
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
932 2 0
BAN KI MOON AMPONGEZA JK NA WATANZANIA WOTE KWA UCHAGUZI MKUU WA AMANI


Katibu Mkuu wa Umoja wa Mataifa amemtumia salamu za pongezi Rais Jakaya Mrisho Kikwete na watanzania wote kwa kukamilisha uchaguzi mkuu katika mazingira ya amani na utulivu.

Katika pongezi hizo, Ban Ki Moon anasema , “ Mhe Rais, niruhusu nitumie fursa hii kuipongeza serikali yako, wananchi wa Tanzania na Tume ya Taifa ya Uchaguzi ( NEC) na Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar ( ZEC),kwa kukamilisha uchaguzi mkuu uliokuwa umeandaliwa vizuri na kufanyika katika mazingira ya amani na uwazi”.

Amesema kwa mara nyingine kwa kupitia uchaguzi mkuu uliomalizika, watanzania , vyama vya siasa na viongozi wa vyama hivyo wameonyesha ukomavu mkubwa na utashi wa kudumisha amani na demokrasia.

Aidha katibu Mkuu huyo wa Umoja wa Mataifa, amemhakikishia Rais Jakaya Kikwete na serikali yake ushirikiano usioyumba kutoka kwake.

Na kwamba UN itaendele kufanya kazi kwa karibu na Tanzania katika kufanikisha utekelezaji wa malengo na maazimio ya Umoja wa Mataifa kwa manufaa na maendeleo ya wananchi wa Tanzania.


Source: UN-HQ , NY


COMMENT: Mnaotaka kuandamana huko ughaibuni, msisahau kufika pia UN HQ.


You are wasting your time!



Mawazo ya ki-kokoto!
 
Omuregi Wasu

Omuregi Wasu

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2009
Messages
753
Likes
4
Points
35
Omuregi Wasu

Omuregi Wasu

JF-Expert Member
Joined May 21, 2009
753 4 35
UN wanaandika kiswahili au umechakachua taarifa hii!! Lete orignal please???
 
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
1,325
Likes
5
Points
0
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
1,325 5 0
Huyo Ban ki moon hajui anachozungumnza, hajui machungu tuliyonayo..
Chonde chonde Migiro, mwambie ukweli tuu, msimchakachue huyo mkorea wa watu..
 
Not_Yet_Uhuru

Not_Yet_Uhuru

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,305
Likes
8
Points
0
Not_Yet_Uhuru

Not_Yet_Uhuru

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,305 8 0
Ban Ki Moon ni wale wale wanaopelekea vijikaratasi wakasoma tu bila kujua au kuhoji uhalali na uhalisia wa hali halisi kama JK.

Hii haina siri kuwa Pembeni ya Ban Ki Moon yupo kada wa juu wa JK na Chama chake cha ufidhuli, yaana mama Migiro, na tunavyomjua, kamwe hawezi kukubali hata siku moja serikali iliyomtuma kule aiseme kama ni feki...si mnajua anapenda aendelee kubakia alipo au hata 2015 aweze kuwekwa angalau ktk list ya warithi wa Rais wa wachakachuaji!!
 
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
4,413
Likes
416
Points
180
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
4,413 416 180
BAN KI MOON AMPONGEZA JK NA WATANZANIA WOTE KWA UCHAGUZI MKUU WA AMANI


Katibu Mkuu wa Umoja wa Mataifa amemtumia salamu za pongezi Rais Jakaya Mrisho Kikwete na watanzania wote kwa kukamilisha uchaguzi mkuu katika mazingira ya amani na utulivu.

Katika pongezi hizo, Ban Ki Moon anasema , “ Mhe Rais, niruhusu nitumie fursa hii kuipongeza serikali yako, wananchi wa Tanzania na Tume ya Taifa ya Uchaguzi ( NEC) na Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar ( ZEC),kwa kukamilisha uchaguzi mkuu uliokuwa umeandaliwa vizuri na kufanyika katika mazingira ya amani na uwazi”.

Amesema kwa mara nyingine kwa kupitia uchaguzi mkuu uliomalizika, watanzania , vyama vya siasa na viongozi wa vyama hivyo wameonyesha ukomavu mkubwa na utashi wa kudumisha amani na demokrasia.

Aidha katibu Mkuu huyo wa Umoja wa Mataifa, amemhakikishia Rais Jakaya Kikwete na serikali yake ushirikiano usioyumba kutoka kwake.

Na kwamba UN itaendele kufanya kazi kwa karibu na Tanzania katika kufanikisha utekelezaji wa malengo na maazimio ya Umoja wa Mataifa kwa manufaa na maendeleo ya wananchi wa Tanzania.


Source: UN-HQ , NY


COMMENT: Mnaotaka kuandamana huko ughaibuni, msisahau kufika pia UN HQ.


You are wasting your time!



Mawazo ya ki-kokoto!
ban k moon siku izi anaandika kiswahili? Tena kiswahili cha kiuni? Au ban k moon wa kiswaili? Ama kweli wabongo majuha,kishongo jifunze kudanganya!
 
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
4,413
Likes
416
Points
180
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
4,413 416 180
BAN KI MOON AMPONGEZA JK NA WATANZANIA WOTE KWA UCHAGUZI MKUU WA AMANI


Katibu Mkuu wa Umoja wa Mataifa amemtumia salamu za pongezi Rais Jakaya Mrisho Kikwete na watanzania wote kwa kukamilisha uchaguzi mkuu katika mazingira ya amani na utulivu.

Katika pongezi hizo, Ban Ki Moon anasema , “ Mhe Rais, niruhusu nitumie fursa hii kuipongeza serikali yako, wananchi wa Tanzania na Tume ya Taifa ya Uchaguzi ( NEC) na Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar ( ZEC),kwa kukamilisha uchaguzi mkuu uliokuwa umeandaliwa vizuri na kufanyika katika mazingira ya amani na uwazi”.

Amesema kwa mara nyingine kwa kupitia uchaguzi mkuu uliomalizika, watanzania , vyama vya siasa na viongozi wa vyama hivyo wameonyesha ukomavu mkubwa na utashi wa kudumisha amani na demokrasia.

Aidha katibu Mkuu huyo wa Umoja wa Mataifa, amemhakikishia Rais Jakaya Kikwete na serikali yake ushirikiano usioyumba kutoka kwake.

Na kwamba UN itaendele kufanya kazi kwa karibu na Tanzania katika kufanikisha utekelezaji wa malengo na maazimio ya Umoja wa Mataifa kwa manufaa na maendeleo ya wananchi wa Tanzania.


Source: UN-HQ , NY


COMMENT: Mnaotaka kuandamana huko ughaibuni, msisahau kufika pia UN HQ.


You are wasting your time!



Mawazo ya ki-kokoto!
ban k moon siku izi anaandika kiswahili? Tena kiswahili cha kiuni? Au ban k moon wa kiswaili? Ama kweli wabongo majuha,kishongo jifunze kudanganya, vizuri au ukae kimya!
 
K

kukubata

Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
69
Likes
0
Points
0
K

kukubata

Member
Joined Oct 9, 2010
69 0 0
huyo kachakachuliwa na huyo mingiro mache angee huo ujinga wake cc atumwelewi atakidogo
"people is power"(chadema)
 
M

Mtu wa Mungu

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
445
Likes
1
Points
35
M

Mtu wa Mungu

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
445 1 35
Hizi salaam zimeandikwa na asha migiro-b-moon hamjui mkwere!!!!!!!!!!! tusidanganyane -wanaJF HATUDANGANYIKI!!!!!!!!!!!!!!!!????????????
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,690
Likes
2,618
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,690 2,618 280
Siasa za UN ziache zilivyo huzifahamu,kifupi wao wanaangalia kama vurugu hazijatokea watukuandamana mabarabarani,watukuumizwa na vyombo vya dola havijamwagika damu Swala la nec wakichakachua wao hawana chukuongeza wala kupunguza wao wana generaliez,pili hawezi akasema kitu kibaya kwa tanzania kwani ndiyo nchi pekee kurayake iliyo mwingiza madarakani UN,tz wasingepiga kura Ban asingekuwa katibu mkuu!shukurani zake ndo huyo migiro!!pili kumbuka wakati yeye ni waziri wa nje korea,Jk ni waziri wa nje tz hivyo hakuna chochote anaweza kusema zaidi yakusifia.
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,510
Likes
196
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,510 196 160
Struggle ni yetu wala si ya UN.

Siri ya mtungini aijuaye kata.
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Mlitaka aseme kuwa Chadema ndio imeshinda kura?

Mbona hamueleweki?
 
Mporipori

Mporipori

Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
45
Likes
0
Points
0
Mporipori

Mporipori

Member
Joined Nov 22, 2010
45 0 0
Hapa nadhani suala muhimu ni kujiuliza wale waangalizi wanaotumwa na UN &ts affiliates huwa wanaenda kuripoti nini wakirudi huko kwa wakubwa zao.. Nadhani ingekuwa busara uwekwe utaratibu wawe wanadisclose taarifa nzima kwa vyombo vya habari nchini; taarfa hizo zikiakisi ukweli halisi ndio waruhusiwe kuzipeleka UN &affiliates. Vinginevyo wataendelea kufuga donda pasi kulitibu., matokeo yake....
 
A

Asilia

Member
Joined
Feb 18, 2008
Messages
24
Likes
0
Points
3
A

Asilia

Member
Joined Feb 18, 2008
24 0 3
Hutu katibu mkuu sidhani kama ana muda wa kufatilia mambo ya dunia ya tatu wakati nchi yake na majirani wanapigiana ubabe hawezi kuwa na update za bongo, so tunatumia cheo cha migiro kujitengenezea habari za kujiridhisha. They will never understand Africa let alone TZ
Hapa nadhani suala muhimu ni kujiuliza wale waangalizi wanaotumwa na UN &ts affiliates huwa wanaenda kuripoti nini wakirudi huko kwa wakubwa zao.. Nadhani ingekuwa busara uwekwe utaratibu wawe wanadisclose taarifa nzima kwa vyombo vya habari nchini; taarfa hizo zikiakisi ukweli halisi ndio waruhusiwe kuzipeleka UN &affiliates. Vinginevyo wataendelea kufuga donda pasi kulitibu., matokeo yake....
 
W

WAMURUBHERE

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2010
Messages
337
Likes
5
Points
35
Age
44
W

WAMURUBHERE

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2010
337 5 35
tuwekee link ya kiingereza acha blaablaa zako
 
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2010
Messages
1,007
Likes
7
Points
135
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2010
1,007 7 135
Ndio kazi yake hiyo kama kiongozi wa umoja wa mataifa
 

Forum statistics

Threads 1,235,909
Members 474,863
Posts 29,240,266