Bamaga Traffic lights


A

alex50

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2008
Messages
215
Points
225
A

alex50

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2008
215 225
Taa hizi za kuongozea magari huwa zinanichanganya sana, utakuta taa nyekundu magari yanapita tu, ukisimama unakuta hamna aliyeruhusiwa.

Sijui ni mataizo yangu au zimekuwa programmed vibaya
 
baba junior

baba junior

Senior Member
Joined
Sep 21, 2012
Messages
144
Points
170
baba junior

baba junior

Senior Member
Joined Sep 21, 2012
144 170
jambo la kujivunia miaka hamsini ya uhuru!
 
kaburu mdogo

kaburu mdogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2011
Messages
530
Points
250
kaburu mdogo

kaburu mdogo

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2011
530 250
wala hata usishangae ndo madereva wa bangi wanavyofanya hivyo ila kwa dereva makini kama mimi siwezi na haitakaa itokee nipite kwenye taa nyekundu hata kama nina haraka kiasi gani
 
K

katalina

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
264
Points
0
K

katalina

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
264 0
Kama zinakuchanganya na wewe zichanganye..........
 
Asterisk

Asterisk

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2012
Messages
215
Points
0
Asterisk

Asterisk

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2012
215 0
Nikweli aisee.. Kuna logic error katika zile taa za bamaga,, mim mwenyewe nimeshaexperience mara kibao..
 
Arvin sloane

Arvin sloane

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
973
Points
225
Age
38
Arvin sloane

Arvin sloane

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
973 225
Siku hizi watu hawaeshimu taa za barabarani hata taa nyekundu ikiwaka watu wanapita tuu.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Atukilia

Atukilia

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
643
Points
195
Atukilia

Atukilia

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2009
643 195
kama magari yanayotoka mjini yameruhusiwa technical hakuna haja ya yale yanaoenda mjini yasimame kwenye red kwa vile hakuna njia ya kwenda kulia kwa wanaotoka mjini. Ila kama unatoka mjini na kuna red light na wa Mwenge wameruhusiwa kuwa mwangalifu na magari yanayokata kulia kutoka Mwenge. Walioweka hizo taa hawakupangu kutumia "logic sequence" inayotakiwa.
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,628
Points
2,000
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,628 2,000
Gari ina derefa, naongoswa na mataa,
Ile taa najua saidi kuliko derefa?

-Marehemu Mr. Ebbo
 

Forum statistics

Threads 1,283,862
Members 493,849
Posts 30,803,660
Top