Bamaga:pale ni sinza,mwenge au kijitonyama? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bamaga:pale ni sinza,mwenge au kijitonyama?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by loibooki, Nov 19, 2011.

  1. loibooki

    loibooki Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    naomba msaada wenu wanaJF
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,543
    Likes Received: 2,253
    Trophy Points: 280
    ITV ni mikocheni mwenge???:eyebrows::eyebrows:
     
  3. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mwenge. Pale Afrika sana ndiyo mwisho wa Sinza.
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,252
    Likes Received: 4,673
    Trophy Points: 280
    ITV ipo Mikocheni wametenganishwa na barabara
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,252
    Likes Received: 4,673
    Trophy Points: 280
    Babaga ipo Mwenge!
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,802
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Bamaga ni Mwenge NZASA
     
  7. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,353
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo ina maana ustawi wa jamii ipo Kijitonyama si ndiyo?
     
  8. kijana makini

    kijana makini Member

    #8
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ukishapita africa sana(mwisho wa sinza) km unatokea mapambano kushoto ni mwenge na kulia ni kijitonyama therefore ustawi wa jamii iko k'nyama..
     
  9. kijana makini

    kijana makini Member

    #9
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ustawi wa jamii iko kijitonyama
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Nov 19, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,873
    Likes Received: 6,226
    Trophy Points: 280
    kariakoo
     
  11. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #11
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,689
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    hahahah we kweli unatakiwa ubadili tabia.Nalog off
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Nov 19, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,498
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    pale ni bamaga
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Nov 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,252
    Likes Received: 4,673
    Trophy Points: 280
    Napita tarudi kesho nakwenda kwenye mchakato wa katiba
     
  14. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #14
    Nov 19, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 20,101
    Likes Received: 7,351
    Trophy Points: 280
    Bamaga ni Bamaga hivyohivyo,
    Mwenge inashia Maryland Bar
     
  15. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #15
    Nov 19, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 11,373
    Likes Received: 3,134
    Trophy Points: 280
    haya wazee wa jiji kazi kwenu
     
  16. v

    valid statement JF-Expert Member

    #16
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,737
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    sio mwenyeji mtaa huo... Niulize marangu mamba, rombo makiidi, ushiri, tarakea, mashati,keni.
     
  17. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #17
    Nov 19, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,757
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Mwenge ni jina la kijiji cha ujamaa cha mfano enzi za Mwalimu... kimezungukwa Barabara ya Ally Hassan Mwinyi Shekilango na ile ya TRA na Sam Nujoma kule kituoni... Ni jimbo la Magamba Iddi Azan... Pale ni Kijitonyama... Sinza inaanzia Mori Mtaa wa kuelekea Meeda na Kule Wanyama hotel ndio mpaka wa Sinza na Kijitonyama...Mfano Hotel ya WANYAMA ipo Sinza ila J'burg Hotel ya MDAKU MKUU SHIGONGO!ipo Kijitonyama... Meeda ipo Sinza ila Soccer City ipo Kijitonyama ...
     
  18. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #18
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,641
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    pale ni hongera bar au mwenge university..
     
  19. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #19
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 5,761
    Likes Received: 1,895
    Trophy Points: 280
    Kishumundu je?
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Nov 19, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,873
    Likes Received: 6,226
    Trophy Points: 280
    hahaha mie nimejibu kadri nijuavyo
     
Loading...