Balozi wa Marekani atuasa kuhusu Demokrasia


V

Vyamavingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2014
Messages
4,140
Likes
2,559
Points
280
V

Vyamavingi

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2014
4,140 2,559 280
Wadau, leo 06 July 2016, Gazeti la Mwananchi limechapisha makala ya Balozi wa Marekani nchini, Mark Childress isemayo, "Vita dhidi ya Ufisadi isiondoe Demokrasia."

Ktk makala yake, Balozi Childress anaandika, "ninaguswa pale sauti za Watanzania zinapopazwa na kutoa malalamiko kuhusu kuminywa kwa demokrasia, iwe ni kwa kupiga marufuku mikutano ya kisiasa au kuzuia matangazo ya televisheni vya vikao vya Bunge."

"Ninaamini kwamba mapambano dhidi ya rushwa ambayo kwa hakika ni muhimu kwa nchi zetu mbili ni lazima yafanyike bila kukwaza majadiliano, hali ya kutofautiana maoni au kuwepo kwa uhuru wa kujieleza ".

Balozi Childress amekumbusha kuwa, Ukweli ni kwamba mkinzano wa kibunifu kati ya mawazo tofauti yanayoshindana ndiyo huifanya demokrasia kuimarika, kustawi na kuwa hasa ya uwakilishi wa watu.

Hiyo ni sehemu tu ya makala ya Balozi Childress ambayo inapatikana kwa ukamilifu ktk Gazeti hilo.

Mawazo ya Balozi Childress hayana tofauti na Watanzania wengi wasiokuwa na mlengo wa kiitikadi wa vyama vya siasa hapa nchini mwetu. Nakumbuka wiki chache nilikuja na thread humu nikieleza kasoro ninazoziona ktk utawala wa JPM ambazo ni mbili tu kama alivyoandika Balozi Childress leo ingawa wapo wengine walionishukia kwa hasira kama mwewe ashukiavyo kifaranga.

Tuendelee kumuunga mkono utawala JPM, lkn kuukosoa mahali penye makosa, pia ni kumuunga mkono Rais wetu JPM ktk kupiga vita Ufisadi wa aina zote nchini mwetu.

Ifahamike kuwa tunaookosoa kuhusu kuminywa kwa uhuru wa kujieleza na uhuru wa kupata habari, ni kwa nia njema ya kujenga Taifa imara linalozingatia na kuheshimu haki hizo.

Vv
 
chineke

chineke

Senior Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
120
Likes
2
Points
35
chineke

chineke

Senior Member
Joined Jun 10, 2012
120 2 35
Huyo barozi aanze yeye kuimarisha demokrasia ubalozini kwake. Visa kupata ni longo longo. Hata uwe na sababu genuine unanyimwa tu.
 
G

gambagumu

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
896
Likes
570
Points
180
G

gambagumu

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
896 570 180
Huyo barozi aanze yeye kuimarisha demokrasia ubalozini kwake. Visa kupata ni longo longo. Hata uwe na sababu genuine unanyimwa tu.[/QUOTE
Wakaze zaidi ipi mjenge nchi yenu
 
M

Mbase1970

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2015
Messages
4,163
Likes
2,757
Points
280
M

Mbase1970

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2015
4,163 2,757 280
Huyo barozi aanze yeye kuimarisha demokrasia ubalozini kwake. Visa kupata ni longo longo. Hata uwe na sababu genuine unanyimwa tu.
Siyo hapo tu kamalize matatizo ya kuwaua weusi kwa kutumia askari Polisi. Si bora hapa wanapigwa virungu tu USA river wana wa ISIS kabisa
 
M

MAPARA ZNZ

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2016
Messages
261
Likes
75
Points
45
M

MAPARA ZNZ

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2016
261 75 45
mmhh ni sawa na kumpigia mbuzi gitaa hapa kazi tu
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,406
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,406 5,796 280
Huyo barozi aanze yeye kuimarisha demokrasia ubalozini kwake. Visa kupata ni longo longo. Hata uwe na sababu genuine unanyimwa tu.
Mbona wengine wanapata tu kilaini? Wewe una shida kwenye supporting docs zako! Ukweli utasemwa daima demokrasia inabakwa kisingizio cha kupamban ufisadi au maendeleo!
 
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,431
Likes
4,113
Points
280
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,431 4,113 280
Huyo barozi aanze yeye kuimarisha demokrasia ubalozini kwake. Visa kupata ni longo longo. Hata uwe na sababu genuine unanyimwa tu.
Unaenda kutafuta nini USA usikute unaenda kupanga ugaidi ndio maana hawakupi VISA.
 
Fabolous

Fabolous

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
1,371
Likes
542
Points
280
Fabolous

Fabolous

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2010
1,371 542 280
Huyo barozi aanze yeye kuimarisha demokrasia ubalozini kwake. Visa kupata ni longo longo. Hata uwe na sababu genuine unanyimwa tu.
Balozi amezungumzia Demokrasia wewe unaleta mambo ya viza. UK hawaitaji Wageni wasio na tija ndiomana wanakunyima.
 
samwelj

samwelj

Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
29
Likes
9
Points
5
Age
29
samwelj

samwelj

Member
Joined Jul 3, 2016
29 9 5
Marekani siku zote huonekana kama mtu anayejali demokrasia,ila ukweli ni kwamba marekani ndo nchi inayongoza kwa kuvunja/kuingilia demokrasia ya nchi nyingi Dunia.
 
samwelj

samwelj

Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
29
Likes
9
Points
5
Age
29
samwelj

samwelj

Member
Joined Jul 3, 2016
29 9 5
Kwa upande wangu sitathubutu kuamini maneno yanayotolewa na viongozi wa marekani kamwe!!!,Labda nchi hiyo iongozwe na Malaika!!
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,518
Likes
3,766
Points
280
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,518 3,766 280
kwa masuala ya africa wazungu ni wanafiki wala tusiwategemee. lile lililotokea zanzibar walipaswa hata kuondoa ubalozi wao hapa bongo lakini wapi...hakuna mzungu anayelipenda taifa letu kamwe bali rasilimali zetu....
 
moshi vijijini

moshi vijijini

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2015
Messages
3,349
Likes
1,179
Points
280
Age
24
moshi vijijini

moshi vijijini

JF-Expert Member
Joined May 14, 2015
3,349 1,179 280
Duh..
 
D

Descartes

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2013
Messages
2,769
Likes
1,166
Points
280
D

Descartes

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2013
2,769 1,166 280
Msemakweli ni mpenzi wa Mungu.

Bila demokrasia hakuna maendeleo. Nimesema ukweli.
 
I

IkuluKwetu

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2016
Messages
539
Likes
389
Points
80
I

IkuluKwetu

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2016
539 389 80
Marekani ni wanafiki sana.
 

Forum statistics

Threads 1,235,534
Members 474,641
Posts 29,225,809