PostGE2025 Balozi Ali Karume akosoa uchaguzi wa Zanzibar

PostGE2025 Balozi Ali Karume akosoa uchaguzi wa Zanzibar

Conversations and stories after Tanzania's 2025 General Elections

Wild Flower

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2023
Posts
977
Reaction score
1,965
Kada maarufu wa Chama Cha Mapinduzi visiwani Zanzibar, Balozi Ali Karume amesema amesema chaguzi zinazofanyika visiwani humo haziendani na misingi ya chaguzi zinazotegemewa kufanyika na kuonya kutokea vurugu kama hilo halitorekebishwa. Karume alikuwa akitoa rai yake katika kipindi hiki ambacho visiwa hivyo vikiwa vinaadhimisha Siku ya Mapinduzi, ambayo kwa kawaida inaadhimishwa kila ifikapo Januari 12 ya kila mwaka.




SOURCE: DW ​
 
Kada maarufu wa Chama Cha Mapinduzi visiwani Zanzibar, Balozi Ali Karume amesema amesema chaguzi zinazofanyika visiwani humo haziendani na misingi ya chaguzi zinazotegemewa kufanyika na kuonya kutokea vurugu kama hilo halitorekebishwa. Karume alikuwa akitoa rai yake katika kipindi hiki ambacho visiwa hivyo vikiwa vinaadhimisha Siku ya Mapinduzi, ambayo kwa kawaida inaadhimishwa kila ifikapo Januari 12 ya kila mwaka.


Screenshot_20251129-214516~2.png
 
Back
Top Bottom