balaa lingine la Lady jaydee..


warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,019
Likes
5,884
Points
280
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,019 5,884 280
Ule usemi wa ukubwa dawa,umezaa matunda kwa mwanamuziki wa bongo fleva nchini, Lady jaydee aka Anaconda, baada ya kuwa ndiye mwanamuziki pekee nchini Tanzania anayeongoza kuwa na mashabiki wengi kwenye mtandao wa kijamii wa FACEBOOk. Lady jaydee amefikisha FANS 150,956 hadi sasa akifuatiwa na Mtangazaji wa clouds fm mwenye kipaji cha kipekee na sauti yenye mvuto, Millard ayo ambaye yeye amejizolea ma Fans 150,653 huku namba tatu ikiwa imeshikilwa na mkali mwenyewe aka mfalme wa bongo fleva naseeb abdul au Diamond ambaye amejizoelewa ma Fans 138,471 hadi sasa kwenye mtandao huo wa kijamii wa FACEBOOK, hii inazidi kuonyesha ni jinsi gani lady jaydee anavyokubalika na kuungwa mkono na jamii katika kazi yake ya muziki,, BiG up kwa sana#TEAM ANACONDA
 
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
12,817
Likes
112
Points
0
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
12,817 112 0
"balaa lingine" kumbe ndo kumsifia?
 
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
1,374
Likes
17
Points
0
Age
25
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
1,374 17 0
Kwan ina faida ??
 
Heaven Sent

Heaven Sent

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2013
Messages
19,361
Likes
27,305
Points
280
Heaven Sent

Heaven Sent

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2013
19,361 27,305 280
Em nenda kachek masanja mkandamizaji ana fans wangapi. BTW sijakuelewa et, ulkuwa unamaanisha mwanamuziki mwenye fans wengi au celebrity mwenye fans wengi?

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
3,974
Likes
112
Points
145
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
3,974 112 145
Em nenda kachek masanja mkandamizaji ana fans wangapi

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
Anawatumiaje sasa hao fans? Maana nlikuwa fan wake akawa anapost utumbo, nkamu unlike, hana jambo jipya, anaweka ujinga,,so boring.

Msanii mwenye akili hata page yake haiboi ni Hamees Mwinjuma
 
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,019
Likes
5,884
Points
280
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,019 5,884 280
Anawatumiaje sasa hao fans? Maana nlikuwa fan wake akawa anapost utumbo, nkamu unlike, hana jambo jipya, anaweka ujinga,,so boring.

Msanii mwenye akili hata page yake haiboi ni Hamees Mwinjuma
Eeh hili nalo balaa mkuu
 
Tangopori

Tangopori

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2012
Messages
1,633
Likes
326
Points
180
Tangopori

Tangopori

JF-Expert Member
Joined May 11, 2012
1,633 326 180
Masanja Mkandamizaji

183,552 Fans

hao wote hawaoni ndani acha kukurupuka!
 
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,019
Likes
5,884
Points
280
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,019 5,884 280
Ile ni fan page, so inaonyesha kiasi gani msanii au mtu yeyote maarufu anakubalika na jamii,inafariji sometimes,sasa kama wewe super star halaf una follower 200 upo salama kweli??
 

Forum statistics

Threads 1,252,214
Members 482,048
Posts 29,800,701