Bajaji inauzwa


yathriba

yathriba

Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
35
Likes
4
Points
15
yathriba

yathriba

Member
Joined Feb 7, 2011
35 4 15
habari zenu wapendwa,kuna bajaji yangu nauza aina ya TVZ king,ipo katika hali nzuri sababu ya kuuza ni kwamba mm nipo masomoni nje ya nchi kijana wangu (dreva wangu ananizungusha haleti hesabu kama tulivokubaliana kwa hio nimeamua bora niuze kuliko kuja kukosa yote.kwa maelezo zaidi just send text on this no. 0773496161.
 
MBUFYA

MBUFYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
445
Likes
1
Points
33
MBUFYA

MBUFYA

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2011
445 1 33
habari zenu wapendwa,kuna bajaji yangu nauza aina ya TVZ king,ipo katika hali nzuri sababu ya kuuza ni kwamba mm nipo masomoni nje ya nchi kijana wangu (dreva wangu ananizungusha haleti hesabu kama tulivokubaliana kwa hio nimeamua bora niuze kuliko kuja kukosa yote.kwa maelezo zaidi just send text on this no. 0773496161.
<br />
<br />
Uko wapi na unaiuza bei gani?
 
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,889
Likes
132
Points
160
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,889 132 160
Usafiri.JPG


Ingekuwa bajaji kama hii pichani ningeichangamkia maana ina kila dalili ya kuniongezea kipato.
 
yathriba

yathriba

Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
35
Likes
4
Points
15
yathriba

yathriba

Member
Joined Feb 7, 2011
35 4 15
bei maelewano baada ya kuiona,unaweza kunitext kwenye hio no. hapo juu ile tufanye utaratibu wa kuiona.
 
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,889
Likes
132
Points
160
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,889 132 160
bei maelewano baada ya kuiona,unaweza kunitext kwenye hio no. hapo juu ile tufanye utaratibu wa kuiona.

Weka picha hapa, hizi ni zama za utandawazi bana.
 

Forum statistics

Threads 1,215,091
Members 463,036
Posts 28,535,379