Alvin Slain
JF-Expert Member
- Aug 30, 2011
- 6,375
- 3,668
Wasaalam
Kwa wale wenye mahitaji wa Mabegi original,Mabagi ya Laptop/Masanduku na begi nyingine nyingi kwa bei za jumla karibuni tufanyeBiashara.
Tunaweza kukutumia mzigo wako mahali popote Tanzania kwa uaminifu.
Sanduku lililopo pichani kwa pc 1=60,000
Yakiwa matatu (Set) =150,000.
Kwa wale wenye mahitaji wa Mabegi original,Mabagi ya Laptop/Masanduku na begi nyingine nyingi kwa bei za jumla karibuni tufanyeBiashara.
Tunaweza kukutumia mzigo wako mahali popote Tanzania kwa uaminifu.
Sanduku lililopo pichani kwa pc 1=60,000
Yakiwa matatu (Set) =150,000.