Bado TBC


ijoz

ijoz

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
732
Likes
476
Points
80
ijoz

ijoz

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
732 476 80
Habari zilizotangazwa na BBC SWAHILI zimesema kuwa katika jitihada za kujikwamua na mdororo wa uchumi,Serikali ya Ugiriki imefunga shirika la Habari la Ugiriki 'TBC ya Ugiriki' (inaitwa ERT) baada ya kuona kuwa linajiendesha kwa hasara.
Kwamba,imebainika kuwa ni watu wachache wanafuatilia habari zake,na kwamba wengi wameamua kufuatilia habari kutoka vituo binafsi,na kwamba shirika linaitia hasara Serikali ya Ugiriki.


Nami ningetamani hali hii ya kufungia kituo cha habari ifanyike kwa TBC,kwani vipindi vyake havina mvuto,na kwa kweli wamekosa ubunifu,na linatia hasara serikali yetu.
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,611
Likes
6,127
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,611 6,127 280
Naunga mkono hoja mkuu,siku hizi imekua kero tupu TBC!ni njia muafaka kwa serikali ya tanzania kubana matumizi kwa kuanzia na kuifunga TBC
 
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
12,748
Likes
1,607
Points
280
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
12,748 1,607 280
kumbe naww umeckia!?na mi pia nimesikia na nilikuwa na mawazo km yako serious tuombe Mungu,bado TBC
 

Forum statistics

Threads 1,273,063
Members 490,262
Posts 30,469,957