bado sijaamini Kuwa Chadema imefulia


Jambo Tz

Jambo Tz

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
579
Likes
59
Points
45
Age
33
Jambo Tz

Jambo Tz

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
579 59 45
Kufuatia taarifa zinazo zagaa kuwa wafuasi wa chadema na katibu wake wamepigwa mawe huko Kigoma
Je? Ndio mwanzo wa kufuliaaa
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
67,075
Likes
29,537
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
67,075 29,537 280
Kufuatia taarifa zinazo zagaa kuwa wafuasi wa chadema na katibu wake wamepigwa mawe huko Kigoma
Je? Ndio mwanzo wa kufuliaaa
Umesahau msafara wa rais jk ulipigwa mawe wakati anatoka chunya? Huo ndio ulikuwa mwisho wa ccm? Kumbuka mti wenye matunda mazuri ndio upigwao mawe.
 

Forum statistics

Threads 1,250,662
Members 481,436
Posts 29,740,878