Bado natibu Majeraha

Bado natibu Majeraha

tunakumiss pia my dada hahhahaa kuachana kwenu haiwezi kutokea mpe ruksa atuhadithie mlivyokutana lol

Nitakuja kuwasalimia aseee.....mie na shemejio mpaka kiama
Kuhadisia yetu hapa....dah ....ngojea tupate katiba mpya......kisha tujadili na sie kama twaweza kutimiza ombi lako
 
Mimi huwa siwezi mvumilia mtu mwongo, kuna watu ni waongo hadi inakuwa ngumu kumtrust anaposema ukweli, no bora kutemana naye mapema kabisaa unless quid pro quo
 
mkuu kama kawaida yako...pole kwa kuumizwa Mentor
 
Last edited by a moderator:
Nokia Jeneza...hahaha,umenikumbusha mbali sana, kwa visa tu mkuu@ Mentor nakukubali!
 
ICHANA ulinituma kazi nami naifanya, nakusanya evidence.
 
Last edited by a moderator:
Mentor umenitisha. Kisa chako kimenitisha.Kinafanana na nilichotendwa tofauti sikufanya ukachero bali nilimkuta akitoka guest na njemba na mimi nikiwa napita. Hilo la simu na viuongo visivyo na sababu na jina kuanza na G ni maajabu.
 
Bora mie nitumiae nokia kitochi.

Hahahah isiwe sababu...chepuka kistaarabu!

Halafu we dereeee....


Mentor umenitisha. Kisa chako kimenitisha.Kinafanana na nilichotendwa tofauti sikufanya ukachero bali nilimkuta akitoka guest na njemba na mimi nikiwa napita. Hilo la simu na viuongo visivyo na sababu na jina kuanza na G ni maajabu.

Mkuu Ngarna, pole kwa masaibu. Unajua vitu vidogo kama hivi vinaumiza sana. Unajipa moyo vitaisha lakini unajikuta kuna ka-kovu kwenye moyo! Ila jipe muda, wahenga wanasema, "Time heals!"
atoto sijui nani kakutuma kuja huku, what are you diggin' 'em bones for????

Every honest Guy needs a superhonest Female. Im always uncomfortable with naked lies cause im also not that good at lies.Pongezi kwako mkuu Mentor we 1 up on this!

I call them life lessons...!

I am a better man - and smart - now cause of my experiences...can't complain!
CC: Paulo Sergio De Souz
 
Last edited by a moderator:


I call them life lessons...!

I am a better man - and smart - now cause of my experiences...can't complain!
CC: Paulo Sergio De Souz

Yessir! We living we learn bro. They say one shouldn't dwell on the mistakes they made in life, but the chances they didn't take, cuz that's hell of experience they missed. It can only get better.
 

Hahahah isiwe sababu...chepuka kistaarabu!

Halafu we dereeee....




Mkuu Ngarna, pole kwa masaibu. Unajua vitu vidogo kama hivi vinaumiza sana. Unajipa moyo vitaisha lakini unajikuta kuna ka-kovu kwenye moyo! Ila jipe muda, wahenga wanasema, "Time heals!"
atoto sijui nani kakutuma kuja huku, what are you diggin' 'em bones for????



I call them life lessons...!

I am a better man - and smart - now cause of my experiences...can't complain!
CC: Paulo Sergio De Souz

Shikamoooo kaka Mentor
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom