Bado nampongeza Dr. Slaa....!


K

Kipenzi Chao

Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
99
Likes
2
Points
0
K

Kipenzi Chao

Member
Joined Oct 12, 2010
99 2 0
Mimi binafsi nampongeza sana Dr. Slaa na CHADEMA kwa uamuzi wao wa kuwania uraisi, maana kwa kufanya hivyo, wameweza kutangaza chama na kuwanadi wabunge na madiwani wetu kwa mafanikio makubwa sana...! Mimi hadi hatua hii nampongeza sana...! Please Dr. Slaa, Thanks a lot, and God bless you...! This is a very big step ahead...!
 
T

Tata

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2009
Messages
5,351
Likes
1,125
Points
280
T

Tata

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2009
5,351 1,125 280
Mimi binafsi nampongeza sana Dr. Slaa na CHADEMA kwa uamuzi wao wa kuwania uraisi, maana kwa kufanya hivyo, wameweza kutangaza chama na kuwanadi wabunge na madiwani wetu kwa mafanikio makubwa sana...! Mimi hadi hatua hii nampongeza sana...! Please Dr. Slaa, Thanks a lot, and God bless you...! This is a very big step ahead...!
Uamuzi wa kumteua Dr. Slaa kuwa mgombea urais ulikuwa ni wa busara sana na ulikuja kwa wakati muafaka. Kwani vinginevyo ule utabiri wa REDET, SYNOVET na Sheikh YAHYA ungekuwa umekwisha timia tangu jana na sasa hivi tungeshapata matokeo ya ushindi wa kishindo wa chama cha mafisadi wanaovaa nguo za kijani na njano
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,267
Likes
5,164
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,267 5,164 280
Huko ndiko kujitoa muhanga kwa manufaa ya masikini wanyonge ccm wameshika adabu hawatathubutu kuwa wameshinda uchaguzi huu!shame on them!!!
 
Gwamahala

Gwamahala

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
3,936
Likes
1,413
Points
280
Gwamahala

Gwamahala

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
3,936 1,413 280
It was one of the very technical approach ever!
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,226
Likes
662
Points
280
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,226 662 280
slaa ndio chanzo cha mabadiliko ya kisiasa nchini pongezi zake kamwe hazihesabiki na ni shujaa atakaekumbukwa daima
 
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2010
Messages
3,212
Likes
25
Points
135
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2010
3,212 25 135
Dr. Slaa ndo chachu ya ushindi kwa kambi ya upinzani bara kujinyakulia majimbo mengi katika uchaguzi huu. Usijione kama umepoteza Dr. huu ni mwanzo tu. Tunajuwa kwa hakika kuwa, kihalali UMEKISHINDA kwa aibu kubwa Chama Cha Mafisadi lakini wamechelewesha matokeo kwani wanachakachua kura mchana kweupe bila aibu. MUNGU MKUU akianza kuwa-adhibu kwa udhalimu wao, ushindi utakuja kwako kwani ni halali yako. Ikulu utaingia tu kabla ya 2015 kwani Mungu amesikia kilio cha watanzania, acha sasa wajifurahishe kwa upumbavu wao.
 

Forum statistics

Threads 1,252,237
Members 482,048
Posts 29,801,381