Bado nampenda mpenzi wangu, naomba ushauri nifanyaje?

Bado nampenda mpenzi wangu, naomba ushauri nifanyaje?

chuma cha reli

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2012
Posts
2,766
Reaction score
2,570
Ili ni jina nlilopenda kumuita kwa utani mpenzi wangu huyu wa zamani ambaye amenifanya nisiweze kupenda tena mpaka sasa ni Mzee Wa hit n run.

Wiki iliyopita nmekutana nae baada ya miaka 4 ya kuachana na kupoteana kisa Dini zetu zilikuwa tofauti Mimi mkatoliki yeye Muslim amekuwa mzuri sana na nakili bado nampenda na yeye ndie aliyeondoka na funguo ya upendo katika moyo wangu since 2008.

Familia yangu haikumkubali kabisa hasa mama yangu ingawa yeye alikuwa tayari kuchange dini na kuwa mkatoliki.Mpaka niliitwa na kikao cha mababa mdogo niachane naye.Nilipunguza upendo kwake mwisho wa siku akagundua na nilipomwambia tuachane alilia sana na kuniambia baba gagulo utakuja kunikumbuka maishani mwako.

Sasa nilipokutana nae kumbe bado ananipenda na sasa hivi nimeshakuwa mtu na maisha yake akanikumbusha nilivokuwa namtoroshaga kwao na kumpeleka ghetto. Akaniuliza hivi sasa ivi unaweza kweli nikamjibu subiri nijaribu,nikamkaribisha ghetto na kumpikia chakula alichokuwa anapendaga nmpikie makoronya na nyama.

Tulipokuwa tunakula huku tunacheki movie ya The theory of Everything akanza kunitomasa huku anasema penzi alilolionyesha yule Dada kwenye hiyo muvi ndio analoyeye kwangu mpaka leo yake tulikumbushia kipolo na sasa amekuwa mtamu na mwenyewe mahaba kitandani kuriko zamani mpaka kazini nikaaga naumwa kesho yake ili niendelee kumfaidi mama gagulo.

Ukweli ni kwamba sasa hivi nina mchumba ambaye ninajiandaa kwenda kwao kujitambulisha lakini upendo sina kabisa kwake ni privileg aliyo nayo na family status yao ndio inanilazimu na ndugu wana mpenda sana as long as Mkatoliki mwenzangu.I don't know what to do.
 
chuma cha reli

AVOIDING A BAD MARRIAGE. By Pastor Chris Oyakhilome PhD. After salvation, the most important choice you will need to make is who to marry. This choice is so important that if you miss it, you will suffer for long, if you get it right then you will enjoy forever. A bad marriage can affect every other area of your life.

This subject is so important, so many married people are hoping to be single again so as to make the right choice. If you are single please don't just be in a hurry to get married, you have the best opportunity to prepare for it. For two people to come together to live in peace and harmony, they must agree spiritually, mentally and physically.

Just like an elephant cannot marry an ant so also a believer cannot marry an unbeliever. If an elephant marries an ant how would they live, if a goat marries a fish where would they meet? You must look for a Godly man or a Godly woman to marry, nothing can beat this. The devil's primary target is the family.

He knows that everyone belongs to a family and if he can make two wrong people meet then he has succeeded affecting the community and nations negatively. Ignore your age and the pressure for a moment, the pressure in a wrong marriage is far worse. God has somebody for you but you must set your priorities right.

What do you need in a woman? What do you need in a man? Marriage is not about what you want, it is about who you need, that will make you better while you make him better. It is about destiny. That is why you must know your purpose before you get married. Genesis 2:18. You must pray before you choose. God knows the best person for you, it is only wise to seek His will.

It is very easy to know God's will when sex is not involved. The moment sex is involved and you want to know His will then He will blank you out. Why? Because you have broken His first Law of NO SEX before marriage. If you have had sex in the past then you need to repent totally and stay away from each other for sometime then you can seek the face of God.

Your marriage will not be hell on earth. Your marriage will be honorable in the name of Jesus Christ. Don't marry for sex, don't marry because you are of age, don't marry because you are getting old, don't marry because you are lonely, don't marry because you need someone to support you financially,

don't marry because you mistakenly got pregnant, don't marry because you don't want to lose the person, don't marry because of family pressures, don't marry because you like the idea of marriage and admire every wedding gown you see, don't marry because all your friends are getting married. But get married because you want to fulfill destiny.

Get married because you want to be a help mate. As a man, get married because you want to fulfill your purpose. God will help you in choosing, please let His will be done. Amen! God bless you!
 
Last edited by a moderator:
Kwahiyo wewe ndio muhakiki wa kazi ya fasihi au unareta ujuaji hapa na kujifanya maarufu humu jf..

Kuachana ni 2008
Kupoteana rasmi ni 4 yrs maana mie nimefanya kazi Tanga for almost 3 years far away from home...hapo unasemaje Watu8
 
Last edited by a moderator:
Asante kwa Hadithi nzuri, ila inahitaji marekebisho kidogo!!
 
Asante kwa Hadithi nzuri, ila inahitaji marekebisho kidogo!!

Wapi muhakiki inatakiwa marekebisho maana nataka nitunge kitabu....

Halafu mods wamebadilisha heading ya hadithi yangu...

Mi niliandika Dah...mpenzi mama gagulo wao wamechange eti bado nampenda x wangu...aaahhhh Invisible
 
Last edited by a moderator:
Mkuu unaolea familia yako au unamuoa ww?
Nadhani sie wengine hatujalelewa kwa maadili mema... thanx God, am sure kwa 100% kwamba mama angu hawezi kunikatalia kuoa yule niliyemchagua mimi manake ndo ningepata mtihani na kinyume chake no any any living creature under the sun mwenye ubavu wa kuniambia nisioe nimtake mimi... manake kuna wengine wanakataliwa hata na shangazi na wao wanakubali, aaaaaaaargh, shangazi!!
 
Back
Top Bottom