Bado Alipo tupo?

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
51,793
2,000
image.jpg
Bado Alipo tupo?
 

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
51,793
2,000
Vijana wafia chadema nawasalimu tu,
Afu kwa nini kina alhaji siku hizi hawaandamani kwenda ikulu kama kipindi ya Jk?
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
54,595
2,000
Tuko busy Na kukamata wanaopost picha za kumfedhehesha papaa mukulu kwa kuonyesha majengo mapya yakiwa yamechakaa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom