Bad news kwa vilabu vinavyoshirki ligi ya Vodacom: TRA wazuia akaunti za TFF..


sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
7,886
Likes
2,888
Points
280
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
7,886 2,888 280
TRA wamezuia akaunti zote za TFF ikiwamo ile yenye hela za kuendesha Ligi ya Vodacom.. TRA wanadai kulipwa kodi ya mishahara ya waliokuwa makocha wa timu ya Taifa kuanzia kwa Mbrazili Maxio Maximo mpaka huyu wa sasa hivi..

Source: Radio One..
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,619
Likes
1,139
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,619 1,139 280
kha!!! so wald wana wanachukua hela bila kulipa kodi...aibu!!!
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
21,056
Likes
4,213
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
21,056 4,213 280
Ndio useme soka la bongo litakuwa
 
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
7,886
Likes
2,888
Points
280
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
7,886 2,888 280
kha!!! so wald wana wanachukua hela bila kulipa kodi...aibu!!!
Ila wana sababu cijui kama inacimama.. Wanadai mishahara ya makocha hao wote ilikuwa inatoka serikalini..
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,224
Likes
2,597
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,224 2,597 280
Kwani katika hiyo mikataba ya hao makocha ni nani alikuwa mwajiri? Kama ni TFF basi wao ndio walikuwa na wajibu wa kuhakikisha kuwa kodi inalipwa.
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,183
Likes
111
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,183 111 160
Hiyo ni aibu ya Tenga, na hiyo ndiyo dhambi ya kuwa mbaguzi na kupendelea timu fulani.

Aibu yao TFF.
 
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
7,886
Likes
2,888
Points
280
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
7,886 2,888 280
Bongo kila sekta ni longolongo..
 
A

abubakary abeid

Member
Joined
Aug 14, 2012
Messages
12
Likes
2
Points
5
A

abubakary abeid

Member
Joined Aug 14, 2012
12 2 5
[BONGOTIPS FOOTBALL PREDICTIONS] (www.bongotips.com) ni site mpya kutoka hapahapa TZ inayokupa utabiri wa mechi mbali katika ligi tofauti zinazoendelea duniani.
Pata records za mechi zilizopita, pata utabiri wa watumiaji wa site, pata utabiri wa bongotips, tembelea forums kwa majadiliano ya mechi. na mengineyo mengi.
Wapenda soka na kubet wengi wameshajiunga na site hii kupata utabiri. Unangoja nini join the community "BONGOTIPS HATUCHANI MIKEKA WEKA PESA CHUKUA PESA". Utabiri wa jana picha zipo chini
 
runyaga

runyaga

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2013
Messages
472
Likes
197
Points
60
runyaga

runyaga

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2013
472 197 60
[BONGOTIPS FOOTBALL PREDICTIONS] (www.bongotips.com) ni site mpya kutoka hapahapa TZ inayokupa utabiri wa mechi mbali katika ligi tofauti zinazoendelea duniani.
Pata records za mechi zilizopita, pata utabiri wa watumiaji wa site, pata utabiri wa bongotips, tembelea forums kwa majadiliano ya mechi. na mengineyo mengi.
Wapenda soka na kubet wengi wameshajiunga na site hii kupata utabiri. Unangoja nini join the community "BONGOTIPS HATUCHANI MIKEKA WEKA PESA CHUKUA PESA". Utabiri wa jana picha zipo chini View attachment 471116 View attachment 471116 View attachment 471117 View attachment 471120 View attachment 471119
Acha ujinga, anzisha uzi wako
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
44,632
Likes
29,956
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
44,632 29,956 280
[BONGOTIPS FOOTBALL PREDICTIONS] (www.bongotips.com) ni site mpya kutoka hapahapa TZ inayokupa utabiri wa mechi mbali katika ligi tofauti zinazoendelea duniani.
Pata records za mechi zilizopita, pata utabiri wa watumiaji wa site, pata utabiri wa bongotips, tembelea forums kwa majadiliano ya mechi. na mengineyo mengi.
Wapenda soka na kubet wengi wameshajiunga na site hii kupata utabiri. Unangoja nini join the community "BONGOTIPS HATUCHANI MIKEKA WEKA PESA CHUKUA PESA". Utabiri wa jana picha zipo chini View attachment 471116 View attachment 471116 View attachment 471117 View attachment 471120 View attachment 471119
asane brother,.. huna group la whatsapp?
 

Forum statistics

Threads 1,214,124
Members 462,499
Posts 28,502,013