Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Back to business....MIKOPO.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by marhaba, Apr 10, 2012.

  1. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Guys pata mkopo kwa haraka toka internationa commercial bank kwa ajili ya kukamilisha project au mipango yako. Ndani ya mwezi mmoja kwa wanaohitaji more than 100 mil and 3 to 4 month below 100...call me if youar serious. 0756 517588.
     
  2. Buggy

    Buggy JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    eeeeehhhh! below 100 inachukua miezi 4??????????
     
  3. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kuwa serious kidogo wajasirimali tunahtaji mikopo but nahisi unatania
     
  4. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unapoleta issue kama hii kuwa serious sio kutupotezea muda hapa. tuna project zetu zimekwama sema mambo gani yanahitaji (vigezo) ili kupata mkopo sio tupoteze vivocha vyetu halafu utupe mambo yaleyale ya mabenki mengine.
     
Loading...