Back from Honeymoon


Fixed Point

Fixed Point

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,312
Points
1,225
Fixed Point

Fixed Point

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2009
11,312 1,225
Heshima kwenu wana CC wenzangu, yaani najiona kama nimekuwa mpya hapa. Naona nyuzi nyiingi na nzuri ambazo zimenipita kipindi chote nilichokuwa honeymoon. Nawashukuru woote waliokuwa wananimiss huku kwa hicho kipindi maana nimekuta alert za kumwaga (PM, mentions, tags…) hii inaonyesha kweli kuna watu wananikumbuka sana hata kama sipo. Mubarikiwe sana

Napenda kuchukua nafasi hii kuomba msamaha kwa mlongo wangu snowhite sikuweza kukusalimu na kuhudhuria party yako ya kuzaliwa, nina uhakika shem wangu alifanya mambo makuu, namuaminia sana. Hata hivyo utanidai kwa hilo, lazima dada mkubwa atambue wajibu wake. Kakangu moto2012 na mdogo wangu Kipipi mumjovela mwe mlongo wangu huyo apepayi, chonde.

Rafiki yangu Madame B pia naomba unisamehe, najua tutayamaliza haya siku si nyingi.

Mchumba aliyekimbia mahari TANMO na your rival Erickb52 najua mlinimiss saaana, maana nimekuta uzi kabisa wa kunitafuta. Pole ulishapigwa bao, lol! Jamani kwa wale waliodhani mimi ni wale waliogandana kule Temeke ( Mungi et al.) siyo kweli, nilifichwa tu sehemu na mupenzi, na kwa raha nilizokuwa nazo sikuweza kukumbuka kama kuna JF.

Wifi yangu sweetlady, kweli ulijitahidi lakini ndo hivyo tena ambacho si rizki hakiliki, lol!
Kuna rafiki zangu nilikuwa nawakumbuka mara moja moja; Dena Amsi, Baba_Enock, AshaDii, Arushaone, The Boss, Asprin, KakaKiiza, Dark City, Kaizer, Mamndenyi, mpalu, mtu chake, Baba V, Nicas Mtei, C6, BAK, Young Master, wakati ndio sasa, Zinduna (sijui lini tunamsuta mtu? Maana niliukosa ule msuto wa gfsonwin, ila naona akina King'asti, mwaJ, Kongosho, Ciello, lara 1, cacico, aka kasiko (pole mwaya), FirstLady1, MwanajamiiOne, na wengine woote Waliniwakilisha vema)
 
Last edited by a moderator:
Michael Amon

Michael Amon

Verified Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
8,764
Points
2,000
Michael Amon

Michael Amon

Verified Member
Joined Dec 22, 2008
8,764 2,000
Welcome back my lady...Its good to have to have you back...guess what, I missed you like heaven. How have you been?
 
Fixed Point

Fixed Point

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,312
Points
1,225
Fixed Point

Fixed Point

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2009
11,312 1,225
Welcome back my lady...Its good to have to have you back...guess what, I missed you like heaven. How have you been?
ha ha haa, I knew people like you lazima mnimiss sana tu..... thank you my dear. As I said, everything was great!
 
Michael Amon

Michael Amon

Verified Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
8,764
Points
2,000
Michael Amon

Michael Amon

Verified Member
Joined Dec 22, 2008
8,764 2,000
ha ha haa, I knew people like you lazima mnimiss sana tu..... thank you my dear. As I said, everything was great!
There are some people in this world whom we cannot forget or take them out of our hearts that easily even if we wanted to...because they have filled a space in our hearts no one can fill...I dont wanna say this but to be honest...you are one of them.
 
Fixed Point

Fixed Point

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,312
Points
1,225
Fixed Point

Fixed Point

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2009
11,312 1,225
Karibu tena mamito tulikumiss.....hongera kwa honeymoon
asante sana rafiki kwa kunimiss, mimi kwa kweli siwezi kusema lolote.......honeymoon kuna kumiss watu kweli? lol!
vipi taji la miss cc linaendeleaje? au umeshalikabidhi shosti?
 
Fixed Point

Fixed Point

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,312
Points
1,225
Fixed Point

Fixed Point

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2009
11,312 1,225
There are some people in this world whom we cannot forget or take them out of out hearts that easily even if we wanted to...because they have filled a space in our hearts no can fill...I dont wanna say this but to be honest...you are one of them.
ooh! this is so sweet, I am humbled!
 
Fixed Point

Fixed Point

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,312
Points
1,225
Fixed Point

Fixed Point

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2009
11,312 1,225
There are some people in this world whom we cannot forget or take them out of out hearts that easily even if we wanted to...because they have filled a space in our hearts no can fill...I dont wanna say this but to be honest...you are one of them.
Invisible et al, naomba kuwezeshwa kutoa likes 5 kwa hii post... please..... #just asking
 
Last edited by a moderator:
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
58,754
Points
2,000
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
58,754 2,000
Invisible et al, naomba kuwezeshwa kutoa likes 5 kwa hii post... please..... #just asking
Hehehehehe! Huyu mlume mwenyewe yaelekea kaposti hii makitu nyagi zikiwa kumkichwa.

Source??: Red....

There are some people in this world whom we cannot forget or take them out of out hearts that easily even if we wanted to...because they have filled a space in our hearts no can fill...I dont wanna say this but to be honest...you are one of them.
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
Taji naendelea kulienjoy, nilikabidhi? Halafu mautamu ya uselebrit nimwachie nani? Ucpime mautamu yake.....
asante sana rafiki kwa kunimiss, mimi kwa kweli siwezi kusema lolote.......honeymoon kuna kumiss watu kweli? lol!
vipi taji la miss cc linaendeleaje? au umeshalikabidhi shosti?
 
Fixed Point

Fixed Point

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,312
Points
1,225
Fixed Point

Fixed Point

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2009
11,312 1,225
Taji naendelea kulienjoy, nilikabidhi? Halafu mautamu ya uselebrit nimwachie nani? Ucpime mautamu yake.....
he he heeeeeeee, kweli kila shetani mna mbuyu wake. haya shosti endelea kufaidi mautamu ya taji/uselebrit.....
 

Forum statistics

Threads 1,294,399
Members 497,915
Posts 31,174,714
Top