Bacherol of Education (evening classes)

Ndunamputa

Senior Member
Dec 31, 2012
100
170
Habari wana jamvi, naulizia vyuo vinavyotoa degree ya education kwa muda wa jioni (evening classes) vipo? Viwe vya masomo ya biashara na uchumi au masomo ya arts. Mwenye tarifa navyo naomba anijuze tafadhali
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom