bachelor of quantity surveying,building economics na construction management. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

bachelor of quantity surveying,building economics na construction management.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, Mar 2, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,029
    Likes Received: 868
    Trophy Points: 280
    waungwana,naombeni mnipe mwongozo kati ya hizo kozi tatu hapo juu ni ipi nzuri,nafikiria kusoma mojawapo mwaka huu.na je mtu aliyesoma HGE ataweza kuchaguliwa kweli?asanten
     
  2. n

    ndisinzowa Member

    #2
    Mar 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Soma buldng economix ni nzur.
     
  3. C Programming

    C Programming JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 2,754
    Likes Received: 1,791
    Trophy Points: 280
    ajira zake ni ngumu sana
     
  4. G

    GHANI JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkubwa nakushauri ukasomee uwalimu unajua tena kuna upungufu mkubwa sana wa walimu wa economic na Geography, ili uweze kuwasaidia wadogo zetu waliopo shule za kata.
     
  5. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,825
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Zote nzuri hakuna hata moja mbaya hapo, au unataka ipi ni rahisi kupata kazi? Sasa hivi ajira sio rahisi kwa course yeyote kijana hali mbaya na ukitaka uonekane lazima uwe competent no matter what course you pursued.
     
  6. bg_dg_dy

    bg_dg_dy JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 449
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    Building economics is the same as quantity surveying. Soma BE / QS instead of construction management because CM is a course one can pursue as a postgraduate course na inalipa zaidi doing it in a master level. BE/QS unaweza pia kujiajiri!
     
  7. bg_dg_dy

    bg_dg_dy JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 449
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    Sio kweli kama ajira zake ni ngumu ukilinganisha na courses zingine

     
  8. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 815
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    building economics ni proffesion, na quantity surveyor ni jina la huyo mtaalam, soo B.E = Q.S mkuu,,,, this thing is very marketable,, i advice u go for it,,, if i wasnt an architect, the second thing ambacho ningesoma ni B.E,,,,, kila mtu siku izi anapotaka kujenga,,, the first thing, kabla hata ya design ni ''PESA NGAPI ITACOST'',, '' TUTAWEZAJE KUMINIMIZE COST'' n things of such sort,. Na hapo baba, wewe ndo mtaalam,, soo, automatically, u'll meik it brother,,, go for it.
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,029
    Likes Received: 868
    Trophy Points: 280
    ila sio kama politcal science, BBA,law au bcom mkuu.
     
  10. serio

    serio JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,928
    Likes Received: 1,141
    Trophy Points: 280
    huwezi kusoma QS bila basic knowledge ya construction, so youneed either of the three, B.E, C.M or Building Survey.. you become a quantity survyor ukisha fanya mitihani ya bodi na kusajiliwa..
     
Loading...