Bachelor of arts in Kiswahili literature

Bachelor of arts in Kiswahili literature

incredible terminator

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2016
Posts
2,533
Reaction score
4,291
Wakuu naomba wataalamu mnaoelewa hiyo kozi inahusiana na mambo gani na ajira zake znakuwa vipi nimepangwa hiyo kozi UDOM ila kuna mikanganyiko ya mawazo ya wadau hadi nimeamua kuuliza leo eti... huo ni ualimu au siyo na kama siyo ualimu ni nini?
 
Heee sasa mkuu unaweza nidokeza japo kwa ufupi ajra zake ni zip??
unakuwa mtaalam wa lugha ya kiswahili na fasihi andishi unaweza fanya kazi kuchambua lugha may be kifupi kazi zake ngumu sikufichi mdogo wangu kuna ccta angu alisoma kozi hiyo udom yupo home hana ajira taasisi zinazojihusisha na lugha ni chache mno plz badili kama huna direction
 
unakuwa mtaalam wa lugha ya kiswahili na fasihi andishi unaweza fanya kazi kuchambua lugha may be kifupi kazi zake ngumu sikufichi mdogo wangu kuna ccta angu alisoma kozi hiyo udom yupo home hana ajira taasisi zinazojihusisha na lugha ni chache mno plz badili kama huna direction
Dah poa kaka ngoja niende nikabadl huko ila naskia kubadli napo ni kaz
 
Wakuu naomba wataalamu mnaoelewa hiyo kozi inahusiana na mambo gani na ajira zake znakuwa vipi nimepangwa hiyo kozi UDOM ila kuna mikanganyiko ya mawazo ya wadau hadi nimeamua kuuliza leo eti... huo ni ualimu au siyo na kama siyo ualimu ni nini?
Mkuu yt hiyo coz sio education but wengi wanaosoma hiyo coz wanakuwa wahalili ktk magezeti na vitabu but kuhusu ajira ucwaze sana
 
ebwana kuna dada angu kachaguliwa hyo pia na pia anataka kubadil tena uko uko udom
 
Wakuu naomba wataalamu mnaoelewa hiyo kozi inahusiana na mambo gani na ajira zake znakuwa vipi nimepangwa hiyo kozi UDOM ila kuna mikanganyiko ya mawazo ya wadau hadi nimeamua kuuliza leo eti... huo ni ualimu au siyo na kama siyo ualimu ni nini?
Hehehe,hiyo kozi bwana ni kwenda kuwa mbobevu katika masuala ya fasihi kwa kiswahili.Hapa wewe unajengewa uwezo wa kwenda kuwa mchambuzi wa fasihi ya kiswahili ki undani kabisa, lakini pia mkiwa mnaendelea kusoma viko vitu vingi kama creative writting skills mbinu za uandishi wa fasihi kwa kiswahili kwa hiyo Mungu akubariki ukawe mwandishi mzuri wa vitabu, lakini pia mtafundishwa uhariri wa kazi za fasihi lakini na kazi nyingine kwa hiyo utakuwa editor mzuri sana wa majarida,magazeti,vitabu lakini hata matangazo, ukiwa na ufauli kuanzia G.P.A 3.5 au 3.8 and above utakuwa na nafasi kubwa kupata fursa ya kuwa tutorial assistant. Kozi hiyo si ya ualimu labda mpaka u opt pia kusoma teaching methodology unaeza kujijengea uwezo mpana wa kufundisha hata sekondari,we mwenyewe pia katika jitihada zako za ubunifu utaweza kuwa muandishi wa makala mbalimbali kwenye magazeti eeh, and of course kuwa na darasa la wazungu kuwafundisha kiswahili ni nje nje watu wanapiga hela mjini hapa hapa, na pia nahisi utasoma translation ivi ikufanye kuwa mbadili lugha.Kwa hiyo bwana kazi ni jitihada zako tu za ubunifu watu hawakuwa wajinga kiasi hicho kuweka kozi kama hizo watu watakupuuza sana mtu ukimwambia literature anaona kama mkojo au kinyesi but my friend achana na hizi kozi za kukariri cjui ba accounts,pspa cju nini.We kapige vizuri kuwa serious perform utaniambia.Three yers sio miaka mingi kakomae.
 
Msimdanganye kijana hiyo kozi kuna jamaa yangu amesoma now mwaka wa nne no ajira ameamua kuomba kazi ya kufundidha shule za binafsi wanamlipa kama form six leaver
 
unaenda kusoma somo 1 tuu, kiswahil. yaan kuwa mtaalam wa kiswahl only.
 
Back
Top Bottom