• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Bachelor Degree in Accountancy holder

B

Beeba

Member
Joined
Jan 30, 2012
Messages
19
Points
0
B

Beeba

Member
Joined Jan 30, 2012
19 0
Heshima wakuu. Mimi ni mhitimu wa shahada ya kwanza ya uhasibu natafuta nafasi ya kazi au ya kuvolunteer. Ni msichana, nipo Dar. Kwa anayeweza kunisaidia aniPM tafadhali. Shukrani sana.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,003
Points
2,000
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,003 2,000
Umemaliza mwaka gani na chuo gani ili tuone namna ya kukusaidia?
 
B

Beeba

Member
Joined
Jan 30, 2012
Messages
19
Points
0
B

Beeba

Member
Joined Jan 30, 2012
19 0
Bado nasubiri msaada wenu wapendwa, nyumbani kushanichosha..
 
M

Mollely

Member
Joined
Jul 5, 2013
Messages
99
Points
0
M

Mollely

Member
Joined Jul 5, 2013
99 0
dah!!! kama una mtu wa kukushika mkono imekula kwako ndugu yangu
 
SUPERUSER

SUPERUSER

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
962
Points
250
SUPERUSER

SUPERUSER

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
962 250
Heshima wakuu. Mimi ni mhitimu wa shahada ya kwanza ya uhasibu natafuta nafasi ya kazi au ya kuvolunteer. Ni msichana, nipo Dar. Kwa anayeweza kunisaidia aniPM tafadhali. Shukrani sana.
Kama bado nakushaur jiandikishe uanze kufanya mitian ya nbaa while unaendelea kutafuta kaz
 
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
1,677
Points
1,225
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
1,677 1,225
sidhani kama ni sahihi kutafuta kazi kwa style hii
 
B

Beeba

Member
Joined
Jan 30, 2012
Messages
19
Points
0
B

Beeba

Member
Joined Jan 30, 2012
19 0
sidhani kama ni sahihi kutafuta kazi kwa style hii
Ungenisaidia njia sahihi ningeshukuru sana maana mpaka mda huu nshatumia njia zote kadri ya uwezo wangu lakini sijafanikiwa.
 
B

Beeba

Member
Joined
Jan 30, 2012
Messages
19
Points
0
B

Beeba

Member
Joined Jan 30, 2012
19 0
Kama bado nakushaur jiandikishe uanze kufanya mitian ya nbaa while unaendelea kutafuta kaz
Bahati mbaya natoka kwenye familia duni, mpaka kumaliza hiyo degree mungu ndo ajuaye nlopitia, kwa hiyo hata hilo halitawezekana mpaka ntakapojiweza mwenyewe.
 
SUPERUSER

SUPERUSER

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
962
Points
250
SUPERUSER

SUPERUSER

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
962 250
Bahati mbaya natoka kwenye familia duni, mpaka kumaliza hiyo degree mungu ndo ajuaye nlopitia, kwa hiyo hata hilo halitawezekana mpaka ntakapojiweza mwenyewe.
Pole...am sure it's just a matter of time utapata...pccb uliaply?
 
aloycious

aloycious

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2012
Messages
5,573
Points
1,500
aloycious

aloycious

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2012
5,573 1,500
Aisee,pole sana,binafsi nina degree ya accnts nimemaliza mwaka jana,baada ya kusota nimejiajiri nilikw na laki 5,nilifuga kuku wa kisasa,kwa sasa nina kuku 683,pia nina nimefungua pub naonyesha mpira na kuuza vinywaji.
Nakushauri wakati unatafuta kazi fanya biziness hata ya nguo,chukua kkoo wapelekee masistaduu vyuoni ili uwe unapata hata hela ya kufanya hizo application na nauli za kwenda ktk enterview.
Jitume dada huku unatafuta kazi,jichanganye mjini hapa.
 
B

Beeba

Member
Joined
Jan 30, 2012
Messages
19
Points
0
B

Beeba

Member
Joined Jan 30, 2012
19 0
Aisee,pole sana,binafsi nina degree ya accnts nimemaliza mwaka jana,baada ya kusota nimejiajiri nilikw na laki 5,nilifuga kuku wa kisasa,kwa sasa nina kuku 683,pia nina nimefungua pub naonyesha mpira na kuuza vinywaji.
Nakushauri wakati unatafuta kazi fanya biziness hata ya nguo,chukua kkoo wapelekee masistaduu vyuoni ili uwe unapata hata hela ya kufanya hizo application na nauli za kwenda ktk enterview.
Jitume dada huku unatafuta kazi,jichanganye mjini hapa.
Asante kwa ushauri.
 
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2013
Messages
2,780
Points
2,000
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2013
2,780 2,000
Weka picha tuamini dada
 
amu

amu

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
12,696
Points
2,000
amu

amu

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
12,696 2,000
Thankx for clarification binafsi nimeajiriwa ila april naanza mradi wa kuku nataka kuanza na kuku 500 kama inalipa natupa kule ajira,pia nilianza na mtaji wa nguo wa laki na nusu now umekua kwa miezi 3 mpaka mpaka laki 6 japo sina frem ila ntajipanga kuchukua frame na kuendelea kutembeza maofisini ukiniona kama chizi navyochangamkia watu maofisini mwao ili niuze nguo.
Mleta mada mi ni classmate wake nachouliza hujawahi kufanya kazi popote toka umalize chuo?
Jamani biashara mkombozi wetu hata huko maofisini mishahara mbuzi sana ndani ya miaka 2 nimeshafanya sehemu 3 na zote nimezipiga chini hii ya 4 nayo nkiipiga chini najikita kwa biashara.
Aisee,pole sana,binafsi nina degree ya accnts nimemaliza mwaka jana,baada ya kusota nimejiajiri nilikw na laki 5,nilifuga kuku wa kisasa,kwa sasa nina kuku 683,pia nina nimefungua pub naonyesha mpira na kuuza vinywaji.
Nakushauri wakati unatafuta kazi fanya biziness hata ya nguo,chukua kkoo wapelekee masistaduu vyuoni ili uwe unapata hata hela ya kufanya hizo application na nauli za kwenda ktk enterview.
Jitume dada huku unatafuta kazi,jichanganye mjini hapa.
 
aloycious

aloycious

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2012
Messages
5,573
Points
1,500
aloycious

aloycious

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2012
5,573 1,500
Thankx for clarification binafsi nimeajiriwa ila april naanza mradi wa kuku nataka kuanza na kuku 500 kama inalipa natupa kule ajira,pia nilianza na mtaji wa nguo wa laki na nusu now umekua kwa miezi 3 mpaka mpaka laki 6 japo sina frem ila ntajipanga kuchukua frame na kuendelea kutembeza maofisini ukiniona kama chizi navyochangamkia watu maofisini mwao ili niuze nguo.
Mleta mada mi ni classmate wake nachouliza hujawahi kufanya kazi popote toka umalize chuo?
Jamani biashara mkombozi wetu hata huko maofisini mishahara mbuzi sana ndani ya miaka 2 nimeshafanya sehemu 3 na zote nimezipiga chini hii ya 4 nayo nkiipiga chini najikita kwa biashara.
Sawia Amu,anaweza kuwa hawezi au anaamini katika kazi,nimemshauri sabab hawezi jua hiyo kazi atachukua miaka mingapi kuipata. Hivyo ni vyema atafute visenti vya kumweka mjini. Si graduate wote wanaweza kujiajiri kulingana na mentality zao.
Lazima tubadilike
 
Zanzibar Spices

Zanzibar Spices

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2013
Messages
7,426
Points
2,000
Zanzibar Spices

Zanzibar Spices

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2013
7,426 2,000
Sasa mtuambie nyie wasomi wakubwa.
Je kunahaja ya wote tung`ang`anie kwenda chuo kikuu?hatuoni ni muda sasa wa kubadilika na kwenda Vocational Training Institutes?

Maana hivi karibu nikwenda pale SIDO nikakuta kuna kinamama na kina baba wao shule hakuna ila wapo kwenye Kozi ya miezi miwili ya uzalishaji bora wa asali na packaging.

Ila kila mmoja nlivyomdadisi ana nyumba na ana watoto mpaka chuo.Hao watoto wakimaliza nao wanakuja kumuomba mama pesa ya mataumizi,hapo vipi !
Au ndio vyuo vyetu Elimu yetu ya Vyuo vikuu ni ya mtihani tu na si kumuandaa mtu kimaisha?au ndio kutaka mishahara mikubwa kwa kujiona umemaliza chuo?ni mtizamo wangu tu wajameni.
 

Forum statistics

Threads 1,403,306
Members 531,177
Posts 34,419,981
Top