Babuu, FURSA umeitumia vyema, Shavu dodo!!

Kimox Kimokole

Verified Member
Jun 9, 2010
967
1,000
Babu wa Loliondo.jpg

Babu wa Loliondo, Ambilikile Mwasapile
 

Money Stunna

JF-Expert Member
Aug 9, 2011
13,070
2,000
chezeya pesa. wazee wote msikate tamaa za maisha ata kama uko mzee unaweza kuwa bilionea ata uzeeni.
muwe wabunifu tu mtumie fursa
 

wiseboy

JF-Expert Member
Mar 22, 2011
2,948
2,000
Dah hii inamaanisha wazee wetu bado ni vijana ila sura zimechoka 7bu ya maisha magumu, just muone babu kawa kijana, jaman tuwakumbukage wazaz wetu vijijin
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom