Babu wa samunge hana sifa ya kushitakiwa?


rrm72

rrm72

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2015
Messages
497
Likes
270
Points
80
rrm72

rrm72

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2015
497 270 80
Habari wana JF,
Napenda kujulishwa yafuatayo,
Hivi kikombe cha babu wa samunge bado kinaendelea?
Kati ya mamia, kama si maefu ya waliokunywa ile kitu, kuna takwimu za waliopona (Ukimwa wangapi?, Kanza wangapi?, TB wangapi?, kisukari wangapi?)
Kama hakipo tena na hakuna taaria za kitakwim za waliopona, huyu babu si ashitakiwe mahakama ya mafisadi
 
D

dalaber

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2014
Messages
1,434
Likes
1,105
Points
280
D

dalaber

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2014
1,434 1,105 280
Sina uhakika kama kuna aliyepona ila list yangu ya waliofariki baada ya kunywa hicho kikombe ni ndefu
 
G

glory to yhwh

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2013
Messages
689
Likes
556
Points
180
G

glory to yhwh

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2013
689 556 180
Ivi mtu akienda kwa mganga labda anaumwa na asipone huwa mganga anashtakiwa?

Babu wa samunge alifanya uganga kama waganga wengine

Kuna mtu alilazimisha watu kwenda kule? Kilichoshawishi watu kumwagika kule ni background ya kichungaji aliyokuwa nayo
 
brokergeneral

brokergeneral

Senior Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
132
Likes
38
Points
45
Age
50
brokergeneral

brokergeneral

Senior Member
Joined Jun 21, 2016
132 38 45
Kushitakiwa inawezekana kwa sababu huyo mzee aliaminisha watu kuwa magonjwa sugu yote yanatibika ivo kutokana kwamba watu wengi walikuwa wakisumbuliwa na magonjwa ya namna hiyo waliamua kwenda kupata dozi hiyo wakiwa na imani kuwa watapona ila cha kushangaza badala yake baadhi ya wagonjwa walotumia hiyo dawa walikufa, ivo mzee huyo anaweza kushitakiwa kwa kosa la kuua kwani badala ya dawa yake kuponya ilifanya watu wageuke wafu
 

Forum statistics

Threads 1,235,727
Members 474,712
Posts 29,232,567