Rutashubanyuma JF-Expert Member Joined Sep 24, 2010 Posts 219,502 Reaction score 911,254 Jan 30, 2011 #21 panapofuka moshi panaficha moto......................
T toxic JF-Expert Member Joined Dec 11, 2010 Posts 771 Reaction score 158 Jan 30, 2011 #22 Topical said: Duh busara itumike badala ya maguvu Click to expand... Nenda kalale topical,busara ishatumika miaka nenda rudi sasa hivi ni undava undava.Na bado hujaona wala kusikia kitu.
Topical said: Duh busara itumike badala ya maguvu Click to expand... Nenda kalale topical,busara ishatumika miaka nenda rudi sasa hivi ni undava undava.Na bado hujaona wala kusikia kitu.
Abdulhalim Platinum Member Joined Jul 20, 2007 Posts 17,217 Reaction score 3,126 Jan 30, 2011 #23 Yes, thats the way to go..Ukiona haki ipo mbele yako ITWAE.hakuna atakaykupa.
K Kidogo chetu JF-Expert Member Joined Nov 27, 2009 Posts 1,432 Reaction score 993 Jan 30, 2011 #24 Naona pambazuko lajua la haki linatamalaki africa kote shimee watz hata hapa yanawezekana kwani uko egypt tunisia kuna watu wa aina gani
Naona pambazuko lajua la haki linatamalaki africa kote shimee watz hata hapa yanawezekana kwani uko egypt tunisia kuna watu wa aina gani