Baba wa marehemu Ramadhani Juma anena jinsi polisi wanavyomsumbua.


P

politiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
2,374
Likes
191
Points
160
P

politiki

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
2,374 191 160
Baba mzazi wa marehemu Ramadhani Juma aliyeuawa katika ugaidi huo, Juma Ramadhani, alisema kuwa anashangazwa kuona jopo la askari wapelelezi wakifika nyumbani kwake Mianzini na kumtaka kukubali kutoa mwili wa mtoto wake bila uchunguzi ili usafirishwe kwenda kwao Tabora kwa mazishi.

"Hawa watu nashangaa wanadai kuna magari yapo manne kuwa nitapelekwa nyumbani, lakini nimekataa kwa sababu wanadai nisikubali Chadema kuhusika katika msiba huu, mimi sikubaliani nao kwa kuwa Mbowe alinisaidia mwanzo wa tukio hadi mwisho alipofariki mikononi mwake," alisema.

Alisema hawezi kumwacha Mbowe kwa kuwa ni msimamizi wake katika hatua zote.

Hata hivyo, Kamanda wa Polisi mkoani Arusha, Liberatus Sabas, jana hakupatikana kuzungumzia madai hayo.

Kila alipopigiwa simu ya mkononi hakuipokea
SOURCE:NIPASHE

MY VIEW: HATA MALAIKA(WATOTO) WAMESEMA KUUNGA MKONO KAULI YA MBOWE KUHSU POLISI KUUWA WATU
 
C

CT SCan Mchina

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2013
Messages
1,244
Likes
16
Points
135
Age
29
C

CT SCan Mchina

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2013
1,244 16 135
Duuh! POLICCM
 
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2012
Messages
3,530
Likes
16,528
Points
280
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2012
3,530 16,528 280
Da h hapa Lukuvi, chemba, nappe na Sokwe wanatakiwa kujibu kabla ya kamanda wa polisi wa mkoa na wilaya
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
63
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 63 145
Baba mzazi wa marehemu Ramadhani Juma aliyeuawa katika ugaidi huo, Juma Ramadhani, alisema kuwa anashangazwa kuona jopo la askari wapelelezi wakifika nyumbani kwake Mianzini na kumtaka kukubali kutoa mwili wa mtoto wake bila uchunguzi ili usafirishwe kwenda kwao Tabora kwa mazishi.

“Hawa watu nashangaa wanadai kuna magari yapo manne kuwa nitapelekwa nyumbani, lakini nimekataa kwa sababu wanadai nisikubali Chadema kuhusika katika msiba huu, mimi sikubaliani nao kwa kuwa Mbowe alinisaidia mwanzo wa tukio hadi mwisho alipofariki mikononi mwake,” alisema.

Alisema hawezi kumwacha Mbowe kwa kuwa ni msimamizi wake katika hatua zote.

Hata hivyo, Kamanda wa Polisi mkoani Arusha, Liberatus Sabas, jana hakupatikana kuzungumzia madai hayo.

Kila alipopigiwa simu ya mkononi hakuipokea
SOURCE:NIPASHE

MY VIEW: HATA MALAIKA(WATOTO) WAMESEMA KUUNGA MKONO KAULI YA MBOWE KUHSU POLISI KUUWA WATU

Inasikitisha sana taarifa hii yaani wauaji waje na kukushawishi kuwa watakusaidia kusafirisha mwili wa mwanao mpendwa baada ya kukamilisha mauaji yao, Ee Mungu uwazindue Polisi waachane na CCM
 
Makaro

Makaro

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
615
Likes
1
Points
35
Makaro

Makaro

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
615 1 35
MUNGU NIPE HURUMA...............................:embarassed2:
 
Kingmairo

Kingmairo

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
4,973
Likes
1,239
Points
280
Kingmairo

Kingmairo

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
4,973 1,239 280
Hivi hawa polisi hawaishi uraiani? machalii wa ar si muanze kuwakamua mmoja mmoja night mazee!! Ikwiriri si waliweza, sasa hivi shwariiiii!
 
Manyi

Manyi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
3,255
Likes
12
Points
135
Manyi

Manyi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
3,255 12 135
Kwa nini wanang'ang'ania kuwazika wakati Wazazi wao hawataki??
 
A2 P

A2 P

Senior Member
Joined
Mar 22, 2012
Messages
184
Likes
0
Points
0
A2 P

A2 P

Senior Member
Joined Mar 22, 2012
184 0 0
Sisi tunaye mungu mwaminifu, wao wana magari
 
mangikule

mangikule

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2012
Messages
3,413
Likes
1,479
Points
280
mangikule

mangikule

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2012
3,413 1,479 280
Hivi hawa polisi hawaishi uraiani? machalii wa ar si muanze kuwakamua mmoja mmoja night mazee!! Ikwiriri si waliweza, sasa hivi shwariiiii!
Kweli mkuu tupe hata majumbani kwa wale walio Soweto sasa hivi tutasafiri kuwafanyizia kudadeki!! Ka mbwai mbwai bhana alaaaa!!!!
 
M

Manmura

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
747
Likes
96
Points
45
Age
29
M

Manmura

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
747 96 45
The Hague inanukia kwa viongozi wetu
 
M

MTK

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2012
Messages
7,886
Likes
3,803
Points
280
M

MTK

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2012
7,886 3,803 280
Baba mzazi wa marehemu Ramadhani Juma aliyeuawa katika ugaidi huo, Juma Ramadhani, alisema kuwa anashangazwa kuona jopo la askari wapelelezi wakifika nyumbani kwake Mianzini na kumtaka kukubali kutoa mwili wa mtoto wake bila uchunguzi ili usafirishwe kwenda kwao Tabora kwa mazishi.

"Hawa watu nashangaa wanadai kuna magari yapo manne kuwa nitapelekwa nyumbani, lakini nimekataa kwa sababu wanadai nisikubali Chadema kuhusika katika msiba huu, mimi sikubaliani nao kwa kuwa Mbowe alinisaidia mwanzo wa tukio hadi mwisho alipofariki mikononi mwake," alisema.

Alisema hawezi kumwacha Mbowe kwa kuwa ni msimamizi wake katika hatua zote.

Hata hivyo, Kamanda wa Polisi mkoani Arusha, Liberatus Sabas, jana hakupatikana kuzungumzia madai hayo.

Kila alipopigiwa simu ya mkononi hakuipokea
SOURCE:NIPASHE

MY VIEW: HATA MALAIKA(WATOTO) WAMESEMA KUUNGA MKONO KAULI YA MBOWE KUHSU POLISI KUUWA WATU
Wanahaha kuficha ushahidi wa risasi;
 
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
13,115
Likes
650
Points
280
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
13,115 650 280
This is an extreme point.
 
MWANA WA UFALME

MWANA WA UFALME

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2010
Messages
578
Likes
0
Points
0
MWANA WA UFALME

MWANA WA UFALME

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2010
578 0 0
ccm wanajidanganya kwamba kila kitu wanaweza kufanya kwa pesa, hata kununua uthamani wa mtu. Wasijidanganye sana maana muda umeshafika watu kuelewa mbivu na mbichi.
 
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
2,223
Likes
101
Points
145
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
2,223 101 145
Wakuu,

Me huwa nashangaa sana viongozi wetu wa serikali wao huwa katika haya matukio wao huwa kwanza kwenda kuzika huku nyuma hwatupi majibu ya uchunguzi wa mwili wa marehemu? wao ni kukimbia na kuzika.

Hili liko wazi tokea bomu la mkono kuleta majanga watu wengine ndio wako mstari wa mbele kuwaokoa wenzao Police wao wanarusha risasi hii ni akili walio fundishwa kweli kule moshi is that the way to handle such incidence kweli?

Crime scene yenyewe ilvyokuwa ikiendeshwa utacheka mala askali wanafanya kuchunguza hapo uwanjani mara wamekaa mara wametoka wameenda sijui wapi tutajuaje kama mwatoa ushahidi eneo la tukio walipswa kuwepo pale pale all days mpaka wamalize wao ni kuletewa kyai na vitu vingine.

Leo hii mwaenda shawishi mfiwa kumsidia kuzika me ningewaambia kama ni shida ni CHADEMA hata mimi naweeza mzika mwanangu mwenyewe pia
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Hizi sarakasi mwisho wake sjui lini?
 
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,674
Likes
4,829
Points
280
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,674 4,829 280
Nasikia yule mtoto alitolewa na Mwanachi na kukiri alipigwa risasi na polisi kanyakuliwa na watu wa usalama wamempeleka kusikojulikana.Mara baada ya habari zake kutoka kwenye gazeti la Mwananchi baadhi ya vyombo vingine vya habari vilimiminika kwania ya kutaka kumhoji zaidi polisi wakaamua kuweka kambi na kuzuia raia yoyote asimkaribie.
 
taffu69

taffu69

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,089
Likes
2
Points
135
taffu69

taffu69

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,089 2 135
Serikali ina fedha za kugharamia misiba ya watu waliowaua, kulipa polisi na kununua magari na silaha kwa ajili ya kuua raia na kupambana na vyama vya siasa na wale wenye mawazo na mtizamo tofauti na watawala LAKINI serikali hiyo hiyo kila siku inadai haina uwezo wa kununua madawa kwa ajili ya hospitali na zahanati zake, haina fedha kwa ajili ya kulipa waalimu na watumishi wake kwa wakati unaotakiwa, kwa ujumla haina fedha kabisa kwa ajili ya kuboresha huduma za msingi kama elimu, afya, maji na mengineyo.

Hizi hadaa, uongo, dhuluma, uonevu, dharau na kiburi cha watawala na serikali kwa wananchi zitaendelea hivi mpaka lini. Ni kwa nini hawatambui kuwa madaraka na nafasi walizo nazo sio kwa ajili ya kujitumikia wao na familia zao na sisi wananchi tuendelee kuwatumikia na kuwatunza kwa kodi tunazolipa kila uchao.
 
ligendayika

ligendayika

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2012
Messages
1,175
Likes
50
Points
145
Age
46
ligendayika

ligendayika

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2012
1,175 50 145
Mungu wabariki wanyonge wa nchii na uwatimizie mahitaji yao
 
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
5,790
Likes
1,292
Points
280
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
5,790 1,292 280
Hivi hawa polisi hawaishi uraiani? machalii wa ar si muanze kuwakamua mmoja mmoja night mazee!! Ikwiriri si waliweza, sasa hivi shwariiiii!
naunga mkono hoja hii, tena inatakiwa wakiwa wanawapiga mabomu nyie mnajigawa wengine wanahamia kwenye familia zao na kuwachoma moto ili nao uchungu uwaingie.
 

Forum statistics

Threads 1,275,220
Members 490,932
Posts 30,536,052