tabibumtaratibu
JF-Expert Member
- May 29, 2011
- 2,414
- 1,216
Ningemwambia ulikua unaota mwanangu
Ningemwambia ndio c bado dogo!
ndio balaa ya kulala na watoto ndani kwenye chumba kimoja..!Mtoto mmoja asubuhi amuuliza baba yake
Mtoto:baba kwani asali ina miguu?!
Baba:kwa nini mwanangu unaniuliza?
Mtoto:me nilisikia jana usiku ukisema "HONEY" tanua miguu......
Angekua mwanao ungemjibu nini?
ndio balaa ya kulala na watoto ndani kwenye chumba kimoja..!
jibu kidogo unaweza kumdanganya.Ningemwambia ulikua unaota mwanangu