Baba JK katika miaka saba walau kwa hili umenifurahisha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba JK katika miaka saba walau kwa hili umenifurahisha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tanira1, Apr 7, 2012.

  1. tanira1

    tanira1 JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Baba jk nakupongeza sana kwa tume nzuri ya katiba uliyoichagua isipokuwa wasiwasi wangu je utakubali watakayopendekeza? Baba naanza kuamini kuwa washikaji zako ndio waliokuangusha lakini wewe ulikuwa na nia nzuri juu ya taifa lako nakumbuka kitambo kidogo nafikiri ilikuwa december 2005 ulipokuwa unahutubia bunge baada ya kuapishwa kwa mara ya kwanza kuwa rais, ulisema maneno yaliyonigusa sana kama sikosei ulisema "i will be smilling in face but i will be very serious in issues" sina hkika kama iko sawa maana ni muda mrefu nafikiri ile ndio ilikuwa vision yako nashindwa kuelewa ni yepi yaliyokusibu ushindwe kusimamia kauli ile? Maana yaliyotokea kipindi hiki cha miaka saba najuuta kukufahamu! Rekebisha mkuu this is your second chance tusikuhukumu ukileta katiba nzuri tutasahau madudu yote waliyofanya washikaji zako akiwemo jaji wa arusha na tutakukumbuka daima kwa taarifa mkuu hatuna cha kukumbuka kwa sasa zaidi ya ufisadi wa washikaji zako please don't loose this chance

    thanks
    naililia tanzania nchi inayojengwa na wenye moyo na kuliwa wenye choyo
     
  2. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,106
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    sasa TZ baba wa taifa ni rostam, babu wa taifa ni ma-mvi.... tutakoma watz
     
  3. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,955
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wa pwani yao maneno...vitendo kwingineko
     
  4. mchadema

    mchadema JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Tehe tehe! Baba Rostam, Babu Mamvi, mjukuu Lusinde. Binamu Chenge, Shangazi Bi Kiroboto, kiongoz wa ukoo So.k.we. Du hiki ni kizazi cha LAANA. ARDHI HAITAWASAMEHE DAIMA HATA WATAPORUDI MAVUMINI.
     
  5. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2012
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,504
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Siwezi kuwa na baba wa dizaini hii!!!
     
  6. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    UKweli mtupuuuu.
     
  7. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Harufu fulani ya mavi ya kijani gamba limeshaingia nayo jamvini!!mh!mh!natoka nje mara moja.
     
  8. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwakweli uteuzi watume alitulia baba Ridh!Yoote yasemwe,pale kaweka vichwa bwana!Mashaka ni je,ataridhia matokeo yatume?Kwauteuzi ule kuna watu hajalala wanawaza matokeo!Isije ikawa ya Mwekyembe na Rich-Mund!
     
Loading...