Baba ambaka mtoto wake wa mwaka mmoja

Baba ambaka mtoto wake wa mwaka mmoja

Luthar

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2011
Posts
519
Reaction score
105
Ni huzuni na ushetani uliopitiliza. Nilikuwa nasikiliza radio nikakuta habari kwamba baba mmoja hapa arusha hapo sekei ambaka mwanae wa wake wa kumzaa wa mwaka mmoja sijaamini utu umetutoka jamani mungu atusamehe tu
 
WHATTTTTTTT?nanukuu mtoto wa mwaka mmoja?huyo baba lazima kachanganyikiwa naona anaenda wendawazim si bure!
 
Akapimwe akili kwanza, huenda ana mapungufu huyo.
 
Huyo dawa yake achapwe viboko kwanza kabla hatua za kisheria kuchukuliwa
 
bila shaka anatafuta mali hapo ni nguvu za giza zimemsukuma kufanya hivyo,ila anahitaji adhabu kali sana
 
Huyo dawa yake achapwe viboko kwanza kabla hatua za kisheria kuchukuliwa

hiyo mbona adhabu ndogo sana? Huyo anatakiwa ule mgegedeo wake ukatwekatwe vipande kama tango la kachumbari!!!!!!
Inatia hasira sana!!!!!!
 
Akapimwe akili kwanza, huenda ana mapungufu huyo.
Akili zipo sawa sema nini wanapoenda kwa sangoma kwa ajili ya kutaka UKWASI huwa wanapewa mashariti kama hayo.watu kama hawa ni kufinyangafinyanga na kuchubuachubua hiyo makitu yao na kupaka pilipili eeeeeeeeebooooooooooo.
 
Nahisi harufu ya Usangoma hapa...hawa waganga ni noma.
 
...Tuweke pia akiba ya maneno ya wazazi wa mtoto kuwa na magomvi yao na mama kumsingizia baba kumbaka binti yake. People! we are talking about a One year old Bint here! Hata penseli tu itapata shida kuingia Sirini Pake sembuse Mgangilonga wa Mtu mzima! Nadhani hao wazazi wote wawili wanapaswa kuminywa kisawsawa ili watoe maelezo sahihi kuhusu sakata hilo. Pole zake Baby.
:sad:
 
Akapimwe akili kwanza, huenda ana mapungufu huyo.

Mambo mengine mnasingizia ukichaa maana hata sijawahi ona wala kusikia kuchaa akifanya unyama kama huo hata kwa mtu mzima licha ya mtoto!
 
...Tuweke pia akiba ya maneno ya wazazi wa mtoto kuwa na magomvi yao na mama kumsingizia baba kumbaka binti yake. People! we are talking about a One year old Bint here! Hata penseli tu itapata shida kuingia Sirini Pake sembuse Mgangilonga wa Mtu mzima! Nadhani hao wazazi wote wawili wanapaswa kuminywa kisawsawa ili watoe maelezo sahihi kuhusu sakata hilo. Pole zake Baby.
:sad:

alaa we umewahi kuingiza penseli?
 
Kabla Yesu hajarudi tutaona na kuyasikia mengi sana
 
QUOTE=kidole007;7206740]alaa we umewahi kuingiza penseli?[/QUOTE]

....Bahati mbaya shule za Kata hawafundishi Bailojia ya uhakika wala Common Sense siku hizi, Mkuu Kidole! Ungeelewa. Pole..🙂
 
Hii kali, muda ungine si usangoma ila tamaa, tamaa, tamaa yeye akihisi tu kilicho mbele yake halali yake.
huyo hafai hata kwa nini akaozee tu jela.
 
Huyo dawa yake achapwe viboko kwanza kabla hatua za kisheria kuchukuliwa
kama sekei wapo wa zee wa bakora sabini lazima alikula.na shi shuluhisho angolewe kibakio chake
 
Back
Top Bottom