Baadhi ya wanaume na Uongo mtakatifu.......

Baadhi ya wanaume na Uongo mtakatifu.......

condorezaraisi

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Posts
225
Reaction score
116
Kha eti kila nikikuona naumia jamani huu ni mwaka wa nne unanitesa...kwani mie sio mwanaume?Mimi penda wewe kupita maelezo.
Anytime nitaacha kazi kwa ajili yako maana naona nakoelekea ni maumivu tu yananitawala ....Ajira zilivyo ngumu kupatikana...
Kwa nn hunipendi ..naona kama unanidharau sana ama nina kasoro..
Basi jamaa akanunua gari ..sijui alidhani gari lake ndo litamsaidia kupata kile anacholilia kila siku

Mara akaanza ooh baada ya kazi nitakupa lift..nataka nikupeleke kwako.. mtu mzima ovyo..
Majibu aliyopata public transport inanitosha sana mpaka siku nipate la kwangu.
Toka hapo nikimsalimia haitikii tena na ukitoka mlango wake wa ofisi unaingia wangu ...

Huu mwenzi wa tatu mwendo mdundo no salam...inachekesha

Cha kunishangaza mtu ameoa na ana watoto wawili wanawake tuna kazi,,

Dunia sio mbaya walimwengu ndio hawakamatiki ....
 
Yani unikatae na kashfa huku jf? Ngoja sasa ntakuendea kwa babu,nshakusoma wewe
Kha eti kila nikikuona naumia jamani huu ni mwaka wa nne unanitesa...kwani mie sio mwanaume?Mimi penda wewe kupita maelezo.
Anytime nitaacha kazi kwa ajili yako maana naona nakoelekea ni maumivu tu yananitawala ....Ajira zilivyo ngumu kupatikana...
Kwa nn hunipendi ..naona kama unanidharau sana ama nina kasoro..
Basi jamaa akanunua gari ..sijui alidhani gari lake ndo litamsaidia kupata kile anacholilia kila siku

Mara akaanza ooh baada ya kazi nitakupa lift..nataka nikupeleke kwako.. mtu mzima ovyo..
Majibu aliyopata public transport inanitosha sana mpaka siku nipate la kwangu.
Toka hapo nikimsalimia haitikii tena na ukitoka mlango wake wa ofisi unaingia wangu ...

Huu mwenzi wa tatu mwendo mdundo no salam...inachekesha

Cha kunishangaza mtu ameoa na ana watoto wawili wanawake tuna kazi,,

Dunia sio mbaya walimwengu ndio hawakamatiki ....
 
Hongera sana kwa uamuzi wako.
.
"WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI"
 
hvi mwanaume wa mtu anadhani ni rahisi mtu mzima na akili zako uende nae kujilaza maguest short time eti
cha kujidhalilisha?
ili nini kwanza?
tamaa zenu malizieni kwa wake zenu na mabeki tatu wenu huko
upuuzi mtupu
 
Siyo uchokozi yani hapo unazidi kutibua nyongo yangu kama nakaa na mawazo miezi mitatu yote unaona poa tu yani hata hii kazi nshaichukia na sioni maana ya hii pesa ntajivua gamba
Gaspery acha uchokozi ..
kama ni wewe kiukweli sijakuelewa...eti uache kazi kwa ajili yangu ...Ajira Ajira watu tunalia na ajira
 
kumbe hata gari hana....ndio kwanza anataka anunue....um,i guess nikukopa...hebu tupa kule...
 
ingekua enzi zangu hiyo assignment nzuri,lazima ungeingia mtegoni!walio shindikana ndio wananona halafu sirudii tena!
 
Hata kama mkipuuza, kutukana, kukejeli n.k ukweli utabaki palepale. Mnapenda na mnafarijika kuambiwa romantic words za uongo, na wote mnaojifanya kuponda ni "waumini" wazuri sana wa hayo maneno..
...
Ooh, una mguu wa 'bia' mpnz, nawe unajibu asante honey, kumbe vimiguu vyenyewe ni kama "tus pik"..
 
Back
Top Bottom