Baada ya mkoloni kuondoka Afrika,....

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
41,454
2,000
Tumebakiwa na mabeberu wa kiafrika wanaoshirikiana na mabeberu wa kizungu kutonyanya na kupora maliasilizi zetu na ndio maana Bara hili liko nyuma sana kimaendeleo huku watu wake wengi wakiwa masikini wa kutupwa na ndio sababu pia ya vyama vingi vilivyopigani uhuru katika mataifa mengi ya kiafrika kutokuwepo madarakani leo hii baada ya wananchi kuvitaa.

Hili Bara letu ni shida sana kwakweli.
 

scooman

JF-Expert Member
Mar 21, 2017
3,000
2,000
Tumebakiwa na mabeberu wa kiafrika wanaoshirikiana na mabeberu wa kizungu kutonyanya na kupora maliasilizi zetu na ndio maana Bara hili liko nyuma sana kimaendeleo huku watu wake wengi wakiwa masikini wa kutupwa na ndio sababu pia ya vyama vingi vilivyopigani uhuru katika mataifa mengi ya kiafrika kutokuwepo madarakani leo hii baada ya wananchi kuvitaa.

Hili Bara letu ni shida sana kwakweli.

Tutajie hayo mabeberu tuyashughulikie ulete na ushahidi kabisa ili iwe rahisi kudeal nayo
 

MALCOM LUMUMBA

JF-Expert Member
Jul 26, 2012
17,415
2,000
Complaining about a problem without providing solution is called Whining- President Theodore Roosevelt.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom