KUDOLE CHA MWISHO
JF-Expert Member
- Aug 13, 2017
- 407
- 898
Mwili wa Frank Kipange (22) umechukuliwa katika Hospitali ya Rufaa Mbeya leo tayari kwa mazishi baada ya kukaa mochwari kwa miezi 8.
Awali ndugu wa marehemu walikataa kumzika wakitaka uchunguzi wa chanzo cha kifo chake, huku wao wakidai alifia mikononi mwa polisi.
Frank alifariki dunia Juni 24, 2018, na ndugu zake walifungua shauri katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Mbeya, ambapo mahakama hiyo ilitupilia mbali keshi hiyo na kuamuru azikwe.
Hata hivyo wanafamilia walikata rufaa katika Mahakama ya Rufaa, lakini nayo ikaitupilia mbali kesi hiyo kwa madai ya kutofuata taratibu wakati wa ufunguaji kesi.
Hospitali ya Rufaa Mbeya imewasamehe ndugu hao gharama za kuutunza mwili huo, wakiwataka watumia fedha hizo kwa ajili ya mazishi. (22) umechukuliwa katika Hospitali ya Rufaa Mbeya leo tayari kwa mazishi baada ya kukaa mochwari kwa miezi 8.
Awali ndugu wa marehemu walikataa kumzika wakitaka uchunguzi wa chanzo cha kifo chake, huku wao wakidai alifia mikononi mwa polisi.
Frank alifariki dunia Juni 24, 2018, na ndugu zake walifungua shauri katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Mbeya, ambapo mahakama hiyo ilitupilia mbali keshi hiyo na kuamuru azikwe.
Hata hivyo wanafamilia walikata rufaa katika Mahakama ya Rufaa, lakini nayo ikaitupilia mbali kesi hiyo kwa madai ya kutofuata taratibu wakati wa ufunguaji kesi.
Hospitali ya Rufaa Mbeya imewasamehe ndugu hao gharama za kuutunza mwili huo, wakiwataka watumia fedha hizo kwa ajili ya mazishi.
Awali ndugu wa marehemu walikataa kumzika wakitaka uchunguzi wa chanzo cha kifo chake, huku wao wakidai alifia mikononi mwa polisi.
Frank alifariki dunia Juni 24, 2018, na ndugu zake walifungua shauri katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Mbeya, ambapo mahakama hiyo ilitupilia mbali keshi hiyo na kuamuru azikwe.
Hata hivyo wanafamilia walikata rufaa katika Mahakama ya Rufaa, lakini nayo ikaitupilia mbali kesi hiyo kwa madai ya kutofuata taratibu wakati wa ufunguaji kesi.
Hospitali ya Rufaa Mbeya imewasamehe ndugu hao gharama za kuutunza mwili huo, wakiwataka watumia fedha hizo kwa ajili ya mazishi. (22) umechukuliwa katika Hospitali ya Rufaa Mbeya leo tayari kwa mazishi baada ya kukaa mochwari kwa miezi 8.
Awali ndugu wa marehemu walikataa kumzika wakitaka uchunguzi wa chanzo cha kifo chake, huku wao wakidai alifia mikononi mwa polisi.
Frank alifariki dunia Juni 24, 2018, na ndugu zake walifungua shauri katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Mbeya, ambapo mahakama hiyo ilitupilia mbali keshi hiyo na kuamuru azikwe.
Hata hivyo wanafamilia walikata rufaa katika Mahakama ya Rufaa, lakini nayo ikaitupilia mbali kesi hiyo kwa madai ya kutofuata taratibu wakati wa ufunguaji kesi.
Hospitali ya Rufaa Mbeya imewasamehe ndugu hao gharama za kuutunza mwili huo, wakiwataka watumia fedha hizo kwa ajili ya mazishi.