Baada ya Lowassa kutoa maelekezo TANESCO Mwanza, Mgao umepungua

Baada ya Lowassa kutoa maelekezo TANESCO Mwanza, Mgao umepungua

swagazetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Posts
4,255
Reaction score
1,476
Kweli Lowassa ni kiongozi shupavu. Alipokuja juzi Mwanza na kuambiwa umeme ni shida, akatoa maelekezo kwa mbunge wa Nyamagana aende kwa meneja wa TANESCO aseme tatizo ni nini na kama meneja akishindwa kutatua basi Wenje ampigie simu yeye (Lowassa).

Baada ya siku moja ya agizo lile, umeme unawaka muda mrefu.
 
Lowasa jembe....baba wa maamuzi magumu yenye tija kwa Nchi.....................Siyo magufuli mwenye maamuzi magumu yenye hasara kwa Taifa.

Meli ya magufuli watanzania tulipigwa fine ya mabilioni...

Kubomolea watu makazi yao halali bila utaratibu....fine nyingi tumepigwa....huyu ni Janga la Taifa.
 
Tanesco wajiandae sana maana kukatika katika kwa umeme kutawaathiri mwakani
 
Watanzania wanaimani na Lowassa na tarehe 25 moja kwamoja anaenda magogoni
 
Kweli Lowasa ni kiongozi shupavu.alipokuja juzi nwanza na kyambiwa umeme ni shida akatoa maelekezo kwa mh.mbunge wa Nyamagana aende kwa meneja wa Tanesco aseme tatizo ni nini.

Baada ya siku moja umeme unawaka muda mrefu

Wewe msukuma tulia uandike vizuri.
 
Kweli Lowasa ni kiongozi shupavu.alipokuja juzi nwanza na kyambiwa umeme ni shida akatoa maelekezo kwa mh.mbunge wa Nyamagana aende kwa meneja wa Tanesco aseme tatizo ni nini.

Baada ya siku moja umeme unawaka muda mrefu

"Waliosomea maigizo wapo UKAWA" nipo Arusha na hata leo hatuna umeme.
 
Acha Ujinga Mtoa Mada Mbona Huku Dar Jana Na Juz Ulikua Unazingua Lakin Leo Upo?Na Hapo Tuseme Lowassa Jembe?Achen Fikra Potofu Et Kauli Ya Lowassa Imesababisha,achen Hzo!Ilishatangazwa Kuna Hitilafu Na Kunafanyika Marekebisho Shame On You Ukawa Khaaaa!!
 
Duuuuh
Jamaa mkali.
Hajaingia tu washaanza kukubali order zake.
Akiingia si wale wezi walioweka hela zao offshore account watazirudisha kabla hawajaambiwa warudishe!!!!!!!!!
 
Acha Ujinga Mtoa Mada Mbona Huku Dar Jana Na Juz Ulikua Unazingua Lakin Leo Upo?Na Hapo Tuseme Lowassa Jembe?Achen Fikra Potofu Et Kauli Ya Lowassa Imesababisha,achen Hzo!Ilishatangazwa Kuna Hitilafu Na Kunafanyika Marekebisho Shame On You Ukawa Khaaaa!!

Meneja wa tanesco mwanza anahusika vipi na huko kwenu?!
 
Kweli Lowassa ni kiongozi shupavu.Alipokuja juzi Mwanza na kuambiwa umeme ni shida, akatoa maelekezo kwa mbunge wa Nyamagana aende kwa meneja wa TANESCO aseme tatizo ni nini,na kama meneja akishindwa kutatua basi Wenje ampigie simu yeye (Lowassa).

Baada ya siku moja ya agizo lile, umeme unawaka muda mrefu.

mbona mgao kama kawaia? Au wewe uko mwanza sehemu gani?
 
Kuna watu wengi wamechanganiliwa
hasa ccm.jamaa kasema meneja wa
mwanza sasa unapokurupuka kwamba
arusha au dar kwani wako chini ya
mwanza?
 
siyo hiyo tu ndugu yangu. KUMBUKA WAKATI ANAJIUNGA CHADEMA ALISEMA TUME IONGEZE MUDA WA KUJIANDIKISHA KWA MKOA WA DAR ES SALAAM, KESHO YAKE TUME IKAONGEZA SIKU 4,, KISHA KIKWETE AKAANZA KUPANGUA UONGOZI WA TUME,, PIA ALIPOKUWA MWANZA ALISEMA NA KUTAHADHARISHA KUHUSU MADC, RC, NA VYOMBO VYA USALAMA KUHUSU KUVURUGA UCHAGUZI NA KUSEMA ATAWAPELEKA ICC NA WATAKIONA CHA MTEMAKUNI NA HAWATARUDI.. KESHO YAKE MWENDESHA MASHITAKA MKUU WA ICC AKATOA TAMKO KUPITIA aljazzira
 
siyo hiyo tu ndugu yangu. KUMBUKA WAKATI ANAJIUNGA CHADEMA ALISEMA TUME IONGEZE MUDA WA KUJIANDIKISHA KWA MKOA WA DAR ES SALAAM, KESHO YAKE TUME IKAONGEZA SIKU 4,, KISHA KIKWETE AKAANZA KUPANGUA UONGOZI WA TUME,, PIA ALIPOKUWA MWANZA ALISEMA NA KUTAHADHARISHA KUHUSU MADC, RC, NA VYOMBO VYA USALAMA KUHUSU KUVURUGA UCHAGUZI NA KUSEMA ATAWAPELEKA ICC NA WATAKIONA CHA MTEMAKUNI NA HAWATARUDI.. KESHO YAKE MWENDESHA MASHITAKA MKUU WA ICC AKATOA TAMKO KUPITIA aljazzira

Jamaa hatareeeee xana.
 
siyo hiyo tu ndugu yangu. KUMBUKA WAKATI ANAJIUNGA CHADEMA ALISEMA TUME IONGEZE MUDA WA KUJIANDIKISHA KWA MKOA WA DAR ES SALAAM, KESHO YAKE TUME IKAONGEZA SIKU 4,, KISHA KIKWETE AKAANZA KUPANGUA UONGOZI WA TUME,, PIA ALIPOKUWA MWANZA ALISEMA NA KUTAHADHARISHA KUHUSU MADC, RC, NA VYOMBO VYA USALAMA KUHUSU KUVURUGA UCHAGUZI NA KUSEMA ATAWAPELEKA ICC NA WATAKIONA CHA MTEMAKUNI NA HAWATARUDI.. KESHO YAKE MWENDESHA MASHITAKA MKUU WA ICC AKATOA TAMKO KUPITIA aljazzira

acha zako wew kwahyo arusha walivoongeza muda,napo lowassa aliwaambia? pili huyo bensuda hakuzungumzia tu tanzania,icc hata kwenye uchaguz wa burundi walitoa kauli kwahyo huko napo alisema lowassa?
 
Lowasa atatufaa sana. Mafisi d ya sisiem yanaona ni ndoto kupata umeme masaa 24.

subiri jembe liingie muone
 
rudi shule kijana,,,,

usihofu ntarudi...lakini tu mpaka pale utakapo badili mtazamo hafifu wakufananisha mambo na kauli za lowassa...kaa angalia na ufikiri,hv kwel kauli ya lowassa imesababisha umeme urud kwel sasa mbona kwengne hajasema?
 
Back
Top Bottom