Baada ya kupata ajira amkimbia mumewe

Siwezi mwamini mke wangu, tamshirikisha tu mambo madogomadogo mengine asahau, they are devil in nature. Samahani lakini
 
belie naona umefurahi vp hiyo unaijua
 
Last edited by a moderator:


.......yes namtetea sababu tumesikia upande mmoja, huyo dada kakimbia ndoa sababu ya manyanyaso kutoka kwa mume.

Kama mume angekuwa mzuri asingemkimbia!!! Kuna wanaume wanyanyasaji sana sana, hii ndio dawa yao kukimbiwa.

Mnafikiri mtapata wanawake wavumilivu kama enzi za mkoloni! Thubutu!!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…