Baada ya kuoa sikuacha kuchepuka, ila nilibadilisha style ya uchepukaji

Nzi Chuma

JF-Expert Member
Jun 21, 2015
309
1,000
Salaam Wana MMU.
Ni mwaka mmoja sasa tangu nioe, na nikiri kuwa naishi kwa amani tu na mke wangu kipenzi.
Nilijitahidi sana nisichepuke mwanzoni kabisa mwa ndoa yetu, na niliweza kuvumilia miezi minne ya mwanzo. Ila baada ya hapo nikaona siwezi kabisa kuendelea kuvumilia. Nikaamua nichepuke tu. Lakini niliamua kubadili style ya uchepukaji tofauti na kile kipindi cha uchumba na mahusiano na huyu mke wngu.

Kwa sasa sitembei na DEMU NJAA hata kwa bahati mbaya. Yaani demu anayebip, kuomba omba vihela, sijui mara credit imekata, mara MB sina.. Yaani sitaki hata kuwaona mademu wa hivyo. Nikikuomba namba na siku hiyohiyo labda ukaleta swaga za kunibip au kukutumia sms usijibu halafu nikikupigia unasingizia huna vocha, umeshanikosa!!

Sina sababu hata moja ya kuchepuka, ila nachepuka kwa sababu tu nimezoea kutembea na wanawake tofauti tofauti. Kwahiyo najitahidi sana nisiingie gharama katika kutekeleza hobby yangu hii.
Kwakweli wanawake wanaojiweza wapo wengi, kuna wanaofanya biashara zao, wapo wale ambao ni wa geti kali mama zao na baba zao pesa wanazo, nk. Sioni haja ya kuhudumia mke wngu, halafu nihudumie na mchepuko!!.

Yupo demu mmoja hadi sasa haamini kinachoendelea, nilimuomba namba tulikua katika daladala. Baada ya kumwambia tu nafanya kazi sehemu flani, akaanza kuniomba eti nimtaftie kazi daaah... Anasumbua hatari. Na ameweka kautaratibu kake kila asubuhi sana lazima abeep, na jioni sana lazima abeep.. Hajawahi kupiga.

Kwa ufupi mimi nikishaona tu huyu demu ANA NJAA hamu yangu yte inakata. Huyo demu sikumpigia tena. Jana kanitext (sijui kaokota wapi vocha) "Habari, ile kazi ulinitaftia?" Nikamjibu "Kwani ni rahisi kiasi hicho?".
Naogopa sana mademu njaa kwakweli, wanasumbua, haswa akishakuvulia chupi yake.

Jamani wanaume wenzangu, hebu tuwatunze wake zetu, kama unachepuka basi chepuka kwa mtu ambaye hakutii hasara.. Mtu pekee wa kubudumiwa ni mke tu, sio wengine wengine.
 

DZUDZUKU

JF-Expert Member
Nov 8, 2012
3,819
2,000
Salaam Wana MMU.
Ni mwaka mmoja sasa tangu nioe, na nikiri kuwa naishi kwa amani tu na mke wangu kipenzi.
Nilijitahidi sana nisichepuke mwanzoni kabisa mwa ndoa yetu, na niliweza kuvumilia miezi minne ya mwanzo. Ila baada ya hapo nikaona siwezi kabisa kuendelea kuvumilia. Nikaamua nichepuke tu. Lakini niliamua kubadili style ya uchepukaji tofauti na kile kipindi cha uchumba na mahusiano na huyu mke wngu.

Kwa sasa sitembei na DEMU NJAA hata kwa bahati mbaya. Yaani demu anayebip, kuomba omba vihela, sijui mara credit imekata, mara MB sina.. Yaani sitaki hata kuwaona mademu wa hivyo. Nikikuomba namba na siku hiyohiyo labda ukaleta swaga za kunibip au kukutumia sms usijibu halafu nikikupigia unasingizia huna vocha, umeshanikosa!!

Sina sababu hata moja ya kuchepuka, ila nachepuka kwa sababu tu nimezoea kutembea na wanawake tofauti tofauti. Kwahiyo najitahidi sana nisiingie gharama katika kutekeleza hobby yangu hii.
Kwakweli wanawake wanaojiweza wapo wengi, kuna wanaofanya biashara zao, wapo wale ambao ni wa geti kali mama zao na baba zao pesa wanazo, nk. Sioni haja ya kuhudumia mke wngu, halafu nihudumie na mchepuko!!.

Yupo demu mmoja hadi sasa haamini kinachoendelea, nilimuomba namba tulikua katika daladala. Baada ya kumwambia tu nafanya kazi sehemu flani, akaanza kuniomba eti nimtaftie kazi daaah... Anasumbua hatari. Na ameweka kautaratibu kake kila asubuhi sana lazima abeep, na jioni sana lazima abeep.. Hajawahi kupiga.

Kwa ufupi mimi nikishaona tu huyu demu ANA NJAA hamu yangu yte inakata. Huyo demu sikumpigia tena. Jana kanitext (sijui kaokota wapi vocha) "Habari, ile kazi ulinitaftia?" Nikamjibu "Kwani ni rahisi kiasi hicho?".
Naogopa sana mademu njaa kwakweli, wanasumbua, haswa akishakuvulia chupi yake.

Jamani wanaume wenzangu, hebu tuwatunze wake zetu, kama unachepuka basi chepuka kwa mtu ambaye hakutii hasara.. Mtu pekee wa kubudumiwa ni mke tu, sio wengine wengine.
Wed the other bed the other
 

Nzi Chuma

JF-Expert Member
Jun 21, 2015
309
1,000
Mchepuko sio dili na usijisifu kwa kuchepuka eti ninao kuwa nao sio wapiga vimizinga hivi wewe unafikiri kama hakuombi wewe nani anagaramia? Acha kupenda walivyo garamia wenzako tulia na wako
Mademu ninaowazungumzia hapo sio hao wa kugharamiwa na wenzangu, hao bado nawaingiza katika kundi la NJAA.
Wapo mademu wenye nazo, kama huwajui seme uelekezwe.
 
Dec 29, 2016
45
125
Salaam Wana MMU.
Ni mwaka mmoja sasa tangu nioe, na nikiri kuwa naishi kwa amani tu na mke wangu kipenzi.
Nilijitahidi sana nisichepuke mwanzoni kabisa mwa ndoa yetu, na niliweza kuvumilia miezi minne ya mwanzo. Ila baada ya hapo nikaona siwezi kabisa kuendelea kuvumilia. Nikaamua nichepuke tu. Lakini niliamua kubadili style ya uchepukaji tofauti na kile kipindi cha uchumba na mahusiano na huyu mke wngu.

Kwa sasa sitembei na DEMU NJAA hata kwa bahati mbaya. Yaani demu anayebip, kuomba omba vihela, sijui mara credit imekata, mara MB sina.. Yaani sitaki hata kuwaona mademu wa hivyo. Nikikuomba namba na siku hiyohiyo labda ukaleta swaga za kunibip au kukutumia sms usijibu halafu nikikupigia unasingizia huna vocha, umeshanikosa!!

Sina sababu hata moja ya kuchepuka, ila nachepuka kwa sababu tu nimezoea kutembea na wanawake tofauti tofauti. Kwahiyo najitahidi sana nisiingie gharama katika kutekeleza hobby yangu hii.
Kwakweli wanawake wanaojiweza wapo wengi, kuna wanaofanya biashara zao, wapo wale ambao ni wa geti kali mama zao na baba zao pesa wanazo, nk. Sioni haja ya kuhudumia mke wngu, halafu nihudumie na mchepuko!!.

Yupo demu mmoja hadi sasa haamini kinachoendelea, nilimuomba namba tulikua katika daladala. Baada ya kumwambia tu nafanya kazi sehemu flani, akaanza kuniomba eti nimtaftie kazi daaah... Anasumbua hatari. Na ameweka kautaratibu kake kila asubuhi sana lazima abeep, na jioni sana lazima abeep.. Hajawahi kupiga.

Kwa ufupi mimi nikishaona tu huyu demu ANA NJAA hamu yangu yte inakata. Huyo demu sikumpigia tena. Jana kanitext (sijui kaokota wapi vocha) "Habari, ile kazi ulinitaftia?" Nikamjibu "Kwani ni rahisi kiasi hicho?".
Naogopa sana mademu njaa kwakweli, wanasumbua, haswa akishakuvulia chupi yake.

Jamani wanaume wenzangu, hebu tuwatunze wake zetu, kama unachepuka basi chepuka kwa mtu ambaye hakutii hasara.. Mtu pekee wa kubudumiwa ni mke tu, sio wengine wengine.
Tamaa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom