Baada ya kumpa mimba amekuwa pasua kichwa

Baada ya kumpa mimba amekuwa pasua kichwa

Mising

Member
Joined
Aug 3, 2018
Posts
11
Reaction score
3
Naleta uzi huu kwenu wakuu naomba mnisaidie.

Mimi nilimpenda binti mmoja hapa Dar es Salaam nikataka kumuoa ikabidi nifuate taratibu zote kama kawaida lakini mahari mzee baba milion 5 nami naishi kwenye chumba cha elfu kumi na tano sasa nikawa sina hiyo pesa.

Binti nikampa zawadi ya kunikumbuka yaani kifurushi cha miezi tisa nikatuma watu waende kwao na mahari. Binti akagoma kuwa mahari haotoshi mi nikacool maana yupo Zanzibar mpaka dakika hii na kwao hawajui kama ana mimba.

Sasa amekuwa mtu wa kiburi na anapenda kuwa na hasira muda mwingi. Sasa nifanyeje maana sikupenda maishani mwangu nizae watoto tofauti tofauti amebadilika tangu amepata mimba ana hasira hatari nimfanyeje huyu?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Naleta uzi huu kwenu wakuu naomba mnisaidie hapa mimi nilimpenda binti mmoja hapa dar esalaam nikaja kumuoa ikabidi nifuate taratibu zote kama kawaida lakini mahari mzee baba milion 5 naishi kwenye chumba cha elfu kumi na tano sasa nikawa sina hiyo pesa binti nikampa zawadi ya kinikumbika yaani kifurushi cha miezi tisa nikatuma watu waende kwao na mahari binti akagoma kuwa mahari haotoshi mi ni kacool maana yupo zanzibar mpaka dk hii na kwao hawajui kama anamimba sasa amekuwa mtu wa kiburi na anapenda kiwa na asira muda mwingi sasa nifanyeje maana sikupenda maishani mwangu nizae watoto tofauti tofauti amebadilika tangu amepata mimba ana hsira hatari nimfanyeje huyu?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Achana Nae Huyo Atarejea mwenyew We Endelea Kukusanya Mahari Ukatafute mwingine Kuhusu kuzaa tofaut tofaut kumbuka sio kila unachopanga hutimia unavotaka chamsingi kubaliana na matokeo.

Labda Nikukumbushe tu.
MAPENZI YA KWELI YAPO KOREA KWA AKINA KIM JONG WONG NA AKINA NANAA
BONGO NI POCHI NENE
 
Lipia uchakavu wa godoro kwanza.Huna hela halafu unataka kummiliki mtu?Are you insane?You,people, of today !Who has bewitched you?
 
Naleta uzi huu kwenu wakuu naomba mnisaidie.

Mimi nilimpenda binti mmoja hapa Dar es Salaam nikataka kumuoa ikabidi nifuate taratibu zote kama kawaida lakini mahari mzee baba milion 5 nami naishi kwenye chumba cha elfu kumi na tano sasa nikawa sina hiyo pesa.

Binti nikampa zawadi ya kunikumbuka yaani kifurushi cha miezi tisa nikatuma watu waende kwao na mahari. Binti akagoma kuwa mahari haotoshi mi nikacool maana yupo Zanzibar mpaka dakika hii na kwao hawajui kama ana mimba.

Sasa amekuwa mtu wa kiburi na anapenda kuwa na hasira muda mwingi. Sasa nifanyeje maana sikupenda maishani mwangu nizae watoto tofauti tofauti amebadilika tangu amepata mimba ana hasira hatari nimfanyeje huyu?

Sent using Jamii Forums mobile app

Kua mstahamiliv kwan hyo mimba tu inamsumbua

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Naleta uzi huu kwenu wakuu naomba mnisaidie.

Mimi nilimpenda binti mmoja hapa Dar es Salaam nikataka kumuoa ikabidi nifuate taratibu zote kama kawaida lakini mahari mzee baba milion 5 nami naishi kwenye chumba cha elfu kumi na tano sasa nikawa sina hiyo pesa.

Binti nikampa zawadi ya kunikumbuka yaani kifurushi cha miezi tisa nikatuma watu waende kwao na mahari. Binti akagoma kuwa mahari haotoshi mi nikacool maana yupo Zanzibar mpaka dakika hii na kwao hawajui kama ana mimba.

Sasa amekuwa mtu wa kiburi na anapenda kuwa na hasira muda mwingi. Sasa nifanyeje maana sikupenda maishani mwangu nizae watoto tofauti tofauti amebadilika tangu amepata mimba ana hasira hatari nimfanyeje huyu?

Sent using Jamii Forums mobile app
tulia kun ahasira ya mimba...hiyo itaisha akijifungua...tena akijifungua atakupenda zaidi sana.....
 
sema hayo mahari sijui mali aisee.....ila umecheza kama BALOTELLI ....safi we tulia kusanya taratibu hata kama ni nyingi we kusanya utayoweza tu ...mke uchukue,..hiyo sio fursa ya kujipatia pesa
 
Back
Top Bottom