Baada ya kumeza haloperidol hapati usingizi kabisa


Sangoma

Sangoma

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
284
Points
225
Age
27
Sangoma

Sangoma

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
284 225
Habari za majukumu mke wangu amepatwa na matatizo ya akili tarehe 5 mwezi 2 mwaka huu mwanzo tulihisi labda ni mapepo tukaweka nguvu katika maombi sio siri hali ilizidi kua mbaya wa kukimbia barabarani kufikia hatua ya kujaribu kujiua kwa mara mbili na kumuokoa hakuwahi kuugua awali.

Ila mwaka jana mwezi wa 9 alipata na ugonjwa wa kuhema kwashida,kutetemeka,mapigo ya moyo kwenda kasi,vichomi upande wa kushoto kwenye titi na mgongoni tulijaribu hosptal mbalimbali ikiwemo na bugando kwa ajiri ya vipimo lakini vipimo avikuweza onyesha tatizo lolote,ikabidi awekeze nguvu kwenye maombi kwa kuamini anaweza kukaa sawa lakini mwisho wa siku amejikuta anakuwa mtu wa mawazo kukosa usingizi na hatimae kuugua kabisa ugonjwa wa akili.

Kupitia kusoma mawazo ya wengi jf nilianza tiba ya kumshauri pamoja na mazoezi alikuwa anaelenda poa tatizo ni kwenye wasiwasi nilipo jaribu hosptal kwa mtaalam wa hayo matatizo alimwandikia dawa za haloperidol anavyo meza usiku viwili kabla ya kulala amempa siku ya tarehe 20 mwezi 3 mwaka huu ila toka aanze kuvitumia amekua akisumbuliwa na tatizo la kukosa usingizi amezidi kupoteza furaha ile ya awali nimewasiliana na Dr. Kanishauri nisubiri japo kwa wiki mbili ndo nimpeleke hosptal na leo siku ya sita japo analalamika sana swala la usingizi kukosa kabisa sijakata tamaa na Dr. Ila kama kuna mwenye kujua zaidi juu ya hili anaweza nishauri au nisaidia kabisa
20190320_104249-jpeg.1053525


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2006
Messages
3,581
Points
2,000
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2006
3,581 2,000
Hiyo dawa inabidi apewe Na Dr au nurse wa magonjwa ya akili. Na kuna kipindi cha kumeza! Nenda psychiatric watakusaidia
 
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
91,600
Points
2,000
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
91,600 2,000
Pole sana ndugu yangu!
Kwa kweli mnapitia katika kipindi kigumu sana!
Mwambie dr amuandikie dawa ya usingizi!
Ni imani yenu tu ndio itakayo waponya walahi
Mwenyezi Mungu awaongoze kwa mkono wake wenye nguvu!
 
Sangoma

Sangoma

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
284
Points
225
Age
27
Sangoma

Sangoma

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
284 225
Pole sana ndugu yangu!
Kwa kweli mnapitia katika kipindi kigumu sana!
Mwambie dr amuandikie dawa ya usingizi!
Ni imani yenu tu ndio itakayo waponya walahi
Mwenyezi Mungu awaongoze kwa mkono wake wenye nguvu!
Nashukuru kwa ushauri nitamshirikisha Dr. juu ya hilo anateseka sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
12,853
Points
2,000
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
12,853 2,000
Peridol? Dawa za machizi hizo
 
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
12,853
Points
2,000
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
12,853 2,000
Sawa nisaidie basi namna ya kutatua tatizo langu muda huo nafanya taratibu za kumkamata dr.

Sent using Jamii Forums mobile app
Urudi hospital kwa wataalamu wafanye mbinu ya kuiondoa hiyo sumu (dawa ambayo haikuhitajika) mwilini. Mfanye haraka maluweluwe yasizidi.
 
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2008
Messages
15,213
Points
2,000
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2008
15,213 2,000
Habari za majukumu mke wangu amepatwa na matatizo ya akili tarehe 5 mwezi 2 mwaka huu mwanzo tulihisi labda ni mapepo tukaweka nguvu katika maombi sio siri hali ilizidi kua mbaya wa kukimbia barabarani kufikia hatua ya kujaribu kujiua kwa mara mbili na kumuokoa hakuwahi kuugua awali ila mwaka jana mwezi wa 9 alipata na ugonjwa wa kuhema kwashida,kutetemeka,mapigo ya moyo kwenda kasi,vichomi upande wa kushoto kwenye titi na mgongoni tulijaribu hosptal mbalimbali ikiwemo na bugando kwa ajiri ya vipimo lakini vipimo avikuweza onyesha tatizo lolote,ikabidi awekeze nguvu kwenye maombi kwa kuamini anaweza kukaa sawa lakini mwisho wa siku amejikuta anakuwa mtu wa mawazo kukosa usingizi na hatimae kuugua kabisa ugonjwa wa akili kupitia kusoma mawazo ya wengi jf nilianza tiba ya kumshauri pamoja na mazoezi alikuwa anaelenda poa tatizo ni kwenye wasiwasi nilipo jaribu hosptal kwa mtaalam wa hayo matatizo alimwandikia dawa za haloperidol anavyo meza usiku viwili kabla ya kulala amempa siku ya tarehe 20 mwezi 3 mwaka huu ila toka aanze kuvitumia amekua akisumbuliwa na tatizo la kukosa usingizi amezidi kupoteza furaha ile ya awali nimewasiliana na Dr. Kanishauri nisubiri japo kwa wiki mbili ndo nimpeleke hosptal na leo siku ya sita japo analalamika sana swala la usingizi kukosa kabisa sijakata tamaa na Dr. Ila kama kuna mwenye kujua zaidi juu ya hili anaweza nishauri au nisaidia kabisa namba zangu ni 0757978499View attachment 1053525

Sent using Jamii Forums mobile app
Pole sana mkuu. I hope your betterhalf will regain her sanity soon, in Jesus name. Amen.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,283,435
Members 493,679
Posts 30,789,217
Top