Baada ya Jafo, mwingine aibuka CCM

Baada ya Jafo, mwingine aibuka CCM

USSR,
Pelepete nyingi watu haawana maji mashule hayana madarasa
Hizi ni siasa za kizamani kuongea kwingi wakati wananchi wanachindia mihogo mkavu
 
Hata kumeza mate?!..jamani kama pelepete ingelikuwa ndio teknolojia basi ccm ingeshapeleka kada kwenye Mars
 
Huyu ndio alianza halafu jaffo akafuatia , namba 3 inagombewa kati ya Kabudi na lugola
Halafu Lugola anayedanganya kila siku eti jana anamdanganya Magufuli kwa kunukuu kifungu cha Biblia, kisha hapo hapo anajigeuza mungu wa kumlinda!!!
 
Halafu Lugola anayedanganya kila siku eti jana anamdanganya Magufuli kwa kunukuu kifungu cha Biblia, kisha hapo hapo anajigeuza mungu wa kumlinda!!!
Huyu hapa
SURATI ZUBAA  Ndio surati zubaa, pengine tumesomewa, Sivyo tusingebung'aa, wakat ( 640 X 640 ).jpg
 
Natamani ningekuwa naweza ongea hivi, kwa speed sahihi na unavuta attension ya watu.
 
Back
Top Bottom