Baada ya Gavana wa Mzizimani kughushi vyeti, kimbunga kimevuma!

Baada ya Gavana wa Mzizimani kughushi vyeti, kimbunga kimevuma!

Freyzem

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2013
Posts
10,380
Reaction score
25,267
Nchini kwangu huko katika mji wetu wa Mzizimani, Gavana wetu alidaiwa kughushi vyeti vya elimu yake na hata uchunguzi wa kina ulivyofanyika ilibainika ni kweli kabisa, lakini Gavana huyu alijitahidi kulikwepa hili na hata alipoulizwa wasifu wake kielimu mbele ya umma aliishia kutoa majibu tofauti na kile alichoulizwa.

Hivi sasa kuna kimbunga kikali kilichotokea mji uliopo katikati ya nchi yetu kilichoandamwa na upepo wa kasi ya km 28-38 kwa saa ambapo kwa bahati mbaya kilisababisha majeruhi kwa mtu mmoja.

Inasemekana kuwa kimbunga hicho siyo cha asili, kwani kutokana na maendeleo ya sayansi na teknolojia imekuwa ni rahisi kwa vimbunga kutengenezwa kwa kuchanganya madawa kadhaa.

Sasa basi gavana huyu wa Mzizimani amehusishwa kwenye utengenezaji wa hiki kimbunga.

Je, ataweza kukwepa madai haya?

Baada ya kuambiwa aweke vyeti mezani na kugoma huku akiishia kuangua kilio kwenye nyumba maarufu za watumishi, na kwenye hili ataangua tena kilio?
 
Nchini kwangu huko katika mji wetu wa mzizimani, gavana wetu alidaiwa kughushi vyeti vya elimu yake na hata uchunguzi wa kina ulivyofanyika ilibainika ni kweli kabisa, lakini gavana huyu alijitahidi kulikwepa hili na hata alipoulizwa wasifu wake kielimu mbele ya umma aliishia kutoa majibu tofauti na kile alichoulizwa.
Hivi sasa kuna kimbunga kikali kilichotokea mji uliopo katikati ya nchi yetu kilichoandamwa na upepo wa kasi ya km28-38 kwa saa ambapo kwa bahati mbaya kilisababisha majeruhi kwa mtu mmoja.
Inasemekana kuwa kimbunga hicho siyo cha asili, kwani kutokana na maendeleo ya sayansi na teknolojia imekuwa ni rahisi kwa vimbunga kutengenezwa kwa kuchanganya madawa kadhaa.
Sasa basi gavana huyu wa mzizimani amehusishwa kwenye utengenezaji wa hiki kimbunga..
Je ataweza kukwepa madai haya..?
Baada ya kuambiwa aweke vyeti mezani na kugoma huku akiishia kuangua kilio kwenye nyumba maarufu za watumishi, na kwenye hili ataangua tena kilio..?!!

Nani anaubavu huo??Hata angeonekana ndiye ameshika fagio bado angetetewa kwamba alikuwa anajihami toka kwa aliyemiminiwa shehena ya risasi
 
Nchini kwangu huko katika mji wetu wa mzizimani, gavana wetu alidaiwa kughushi vyeti vya elimu yake na hata uchunguzi wa kina ulivyofanyika ilibainika ni kweli kabisa, lakini gavana huyu alijitahidi kulikwepa hili na hata alipoulizwa wasifu wake kielimu mbele ya umma aliishia kutoa majibu tofauti na kile alichoulizwa.
Hivi sasa kuna kimbunga kikali kilichotokea mji uliopo katikati ya nchi yetu kilichoandamwa na upepo wa kasi ya km28-38 kwa saa ambapo kwa bahati mbaya kilisababisha majeruhi kwa mtu mmoja.
Inasemekana kuwa kimbunga hicho siyo cha asili, kwani kutokana na maendeleo ya sayansi na teknolojia imekuwa ni rahisi kwa vimbunga kutengenezwa kwa kuchanganya madawa kadhaa.
Sasa basi gavana huyu wa mzizimani amehusishwa kwenye utengenezaji wa hiki kimbunga..
Je ataweza kukwepa madai haya..?
Baada ya kuambiwa aweke vyeti mezani na kugoma huku akiishia kuangua kilio kwenye nyumba maarufu za watumishi, na kwenye hili ataangua tena kilio..?!!
Bora ungetengeneza fulana 'pray for lisu' ungepiga hela, kuliko ubunifu huu !
 
Nyingine stori tu watu washakufa wengi sana mpaka hii dunia ilipo kuna watu wameuwawa ili tu maendeleo yatokee ..kimsingi kufa tutaendelea kufa ili serikali kupambana na kundi lolote.ofisi ya rais ndio ofis namba moja kwa usalama wa nchi.sheria zipo na tunaziamin.
Haya mengine mnayojitungia ni maneno tu ya kuwaburudisha na kuwalia bando.kiufup suala la tundu halikupaswa kuwa hivi.tunaona tu mnavyolikuza
Hapa kazii


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nyingine stori tu watu washakufa wengi sana mpaka hii dunia ilipo kuna watu wameuwawa ili tu maendeleo yatokee ..kimsingi kufa tutaendelea kufa ili serikali kupambana na kundi lolote.ofisi ya rais ndio ofis namba moja kwa usalama wa nchi.sheria zipo na tunaziamin.
Haya mengine mnayojitungia ni maneno tu ya kuwaburudisha na kuwalia bando.kiufup suala la tundu halikupaswa kuwa hivi.tunaona tu mnavyolikuza
Hapa kazii


Sent using Jamii Forums mobile app

Linda ugali wako.
 
Nchini kwangu huko katika mji wetu wa mzizimani, gavana wetu alidaiwa kughushi vyeti vya elimu yake na hata uchunguzi wa kina ulivyofanyika ilibainika ni kweli kabisa, lakini gavana huyu alijitahidi kulikwepa hili na hata alipoulizwa wasifu wake kielimu mbele ya umma aliishia kutoa majibu tofauti na kile alichoulizwa.
Hivi sasa kuna kimbunga kikali kilichotokea mji uliopo katikati ya nchi yetu kilichoandamwa na upepo wa kasi ya km28-38 kwa saa ambapo kwa bahati mbaya kilisababisha majeruhi kwa mtu mmoja.
Inasemekana kuwa kimbunga hicho siyo cha asili, kwani kutokana na maendeleo ya sayansi na teknolojia imekuwa ni rahisi kwa vimbunga kutengenezwa kwa kuchanganya madawa kadhaa.
Sasa basi gavana huyu wa mzizimani amehusishwa kwenye utengenezaji wa hiki kimbunga..
Je ataweza kukwepa madai haya..?
Baada ya kuambiwa aweke vyeti mezani na kugoma huku akiishia kuangua kilio kwenye nyumba maarufu za watumishi, na kwenye hili ataangua tena kilio..?!!
Nimekupata kwa jicho la tatu
 
Back
Top Bottom