Baada ya counter offensive kufeli, Ukraine yatimua waziri wa ulinzi

Baada ya counter offensive kufeli, Ukraine yatimua waziri wa ulinzi

Yeye kazi yake alishaimaliza Bahmut. Au kwenye counter offensive Wagner walikuwepo??
Kwahiyo ukimaliza kazi Urusi unauwawa? Na ukimaliza kuvamia adui unaenda kuvamia kwako? Sasa hiyo nchi ina tofauti gani na banana republic
 
Pole sana kwa maumivu mkuu, usilie sana!
Nenda kwenye mazishi yenu ukalilie uko
20230904_200147.jpg
 
Kwa bahati mbaya rushwa imemgusa huyu waziri....ila alikuwa poa sana
 
kwahyo siku hamna mpango wa kuiteka Ukraine bali mnazuia Counter offensive?
Putin confirmed his words during a private meeting with the leader of the Zaporozhye region Yevgeny Paletsky. The leader of Zaporozhye said: What can I say after a conversation with President Putin he inspired me with very high confidence. I received confirmation of the words when the president said: We have not started anything yet” and there will be many
 
Hivi unaelewa maana ya waziri wa ulinzi?
Wazir wa Ulinzi wa Tanzania ni Stergomena Tax alafu mkuu wa majeshi ni Jenerali John Mkunda huoni uzito wa hivyo vyeo?
Hata ww unaweza teuliwa na Rais kuwa Wazir wa Ulinzi ila kamwe huwez kuwa Jenerali wa jeshi?
 
Kufukuzwa kwa Waziri wa Ulinzi wa Ukraine ndio kutasababisha Urusi ishinde?
Mmemuua Prigozhin na Utkin ambao ndio wapiganaji wakubwa pale Urusi na Wagner yao na wana medani za kutosha. Mmemuondoa General Surovikin ambaye ndiye the most competent jeshi zima la Urusi mmebaki na wazee watupu.

Waziri ajaye hapo Ukraine ana miaka 41. Jumlisha na kina Zelensky, Kuleba, Budanov, Zaluzhnyi na wakubwa wengine mnapigana na 40s hapo, nyie mna wazee wa enzi za Soviet Union hawana mbinu mpya na wamekariri nguvu wasizokuwa nazo kwa sasa.

Hicho anachofanya Zelensky kafanya mara nyingi tangu awe Rais na kabla ya vita. Hapati shida kumuondoa kiongozi akamteua mwingine anayefaa zaidi, the next anayeweza kuondoka ni Foreign Minister. Putin yeye labda aue au awafiche, hatoi vigogo mara kwa mara.
Sasa hao wazee wa soviet mbona hawashindwi tokea mwaka Jana wanashikilia 120k ya sehemu jumla ya UKRAINE [emoji1255]
Wazee hawa hawa wamesitisha grain deal pale black sea [emoji305]
Wazee hawa hawa wanavuna vyuma Kule azovstal
Wazee hawa hawa wamefanya mauzo ya nafaka na mazao mengine toka Russia [emoji635] kwenda nje kuuzwa zaidi na zaidi
Tuachane na haya kaunta offensive imeishia wapi MKUU
 
Kufukuzwa kwa Waziri wa Ulinzi wa Ukraine ndio kutasababisha Urusi ishinde?
Mmemuua Prigozhin na Utkin ambao ndio wapiganaji wakubwa pale Urusi na Wagner yao na wana medani za kutosha. Mmemuondoa General Surovikin ambaye ndiye the most competent jeshi zima la Urusi mmebaki na wazee watupu.

Waziri ajaye hapo Ukraine ana miaka 41. Jumlisha na kina Zelensky, Kuleba, Budanov, Zaluzhnyi na wakubwa wengine mnapigana na 40s hapo, nyie mna wazee wa enzi za Soviet Union hawana mbinu mpya na wamekariri nguvu wasizokuwa nazo kwa sasa.

Hicho anachofanya Zelensky kafanya mara nyingi tangu awe Rais na kabla ya vita. Hapati shida kumuondoa kiongozi akamteua mwingine anayefaa zaidi, the next anayeweza kuondoka ni Foreign Minister. Putin yeye labda aue au awafiche, hatoi vigogo mara kwa mara.
Lala ww mjuaji usiyejua kitu
 
Subiri waje wale waukraine wa Nzega uone povu lao.
Sikujua kama urusi ni dhaifu kiasi hiki!! Warusi wa buza hamna akili !! Yan mtu kaondolewa kwarushwa nyingi mwasema ni kushindwa uwanja wa vita!? Hakika nyie ni wajinga
 
Sikujua kama urusi ni dhaifu kiasi hiki!! Warusi wa buza hamna akili !! Yan mtu kaondolewa kwarushwa nyingi mwasema ni kushindwa uwanja wa vita!? Hakika nyie ni wajinga
Ukiwa mjinga unakua hujijui kama wewe ni mjinga na unaweza kufikiri kua wenzako ndio wajinga ila wewe ndio muelevu,
Hiki ndio kinachokutokea wewe sasa hivi,
Unajua kua Russia anapigana na nchi ngapi huko Ukraine?
 
Tatizo Warusi wana damu ya ajabu sana tofauti na Wazungu wa sehemu zingine Ulaya

Wako tofauti sana hata kipindi cha vita vya pili vya Dunia

Wana mabavu, hawakati tamaa, hawarudi nyuma na sio waoga
 
Back
Top Bottom