B12 na Kennedy the Remedy wa Clouds Fm

faru rajabu

Senior Member
Joined
Jul 13, 2019
Messages
168
Points
250

faru rajabu

Senior Member
Joined Jul 13, 2019
168 250
Binafsi siujui but kwenye swala la kawaida haiwezekani MTU anayefanya kazi kwenye industry ya mziki asijue wimbo unaotrend number 1 YouTube!!! Hii ni sawa na DAKTARI tena MD asijue UTI
madaktari waliosoma urusi huwa wanarudi hata malaria na kipindupindu hawajui sembuse UTI??Kwanza kenedy the remediiii ndio baharia gani tena 🤣 🤣 🤣 🤣
 

dafity

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2008
Messages
1,719
Points
2,000

dafity

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2008
1,719 2,000
Kwani hujui BIFU lililopo kati ya CLOUDS na Wasafi? Kama hujui jielimishe, pole sana!
Watangazaji hawa wamenishangaza leo msikilizaji kaomba wimbo wa Innos B ft Diamond plutnumz - Yope rmx wanasema hawaujui wakati wimbo huo youtube una trend number 1 kwa taarifa yenu huu wimbo ndo habari ya mjini huku kitaa nakaribisha povu
 

olym

Member
Joined
Jul 25, 2019
Messages
22
Points
45

olym

Member
Joined Jul 25, 2019
22 45
Watangazaji hawa wamenishangaza leo msikilizaji kaomba wimbo wa Innos B ft Diamond plutnumz - Yope rmx wanasema hawaujui wakati wimbo huo youtube una trend number 1 kwa taarifa yenu huu wimbo ndo habari ya mjini huku kitaa nakaribisha povu
Mimi binafsi siujui japo unasema una trend youtube na mtaani, sababu zako mbili hazimaanishi ndio silaha ya kila mmoja kuujua wimbo.
 

Ngareroo

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2019
Messages
659
Points
500

Ngareroo

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2019
659 500
Chaliangu unakuja kuwaje apa town asee!!Wimbo wanaujua ila walijua mskilizaji kaomba ule Yope Original wa Enoss B mwenyewe ambao sio remix ambao Chibu yumo,Ila walipoona ft Mond coz wana bifu na Mond ndo wakajidai hawaujui..Yope rmx ni kisanganga ili Dude Ariff.!!
 

kalagabaho

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,964
Points
2,000

kalagabaho

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,964 2,000
Kama kweli wimbo.huo.umeombwa then wakasema hawaujui thats unprofessional.. hii taaluma ya utangazaji imekosa weledi siku hizi yaani mtu anaingia studio then cha kuongea anaamua mwenyewe ! Kila mtangazaji anataka kupiga kelele studio dah!
 

Forum statistics

Threads 1,345,289
Members 516,221
Posts 32,852,326
Top