Azania imeingia shule 10 za mwisho kidato cha sita


lamar dula

lamar dula

Member
Joined
Aug 4, 2015
Messages
57
Likes
9
Points
15
lamar dula

lamar dula

Member
Joined Aug 4, 2015
57 9 15
Azania kunani jaman,?? Ngozie vip.. Wadau tulisoma azania tupo wapi?
f619d47f-e4bc-44e8-a93f-38580c36dd82-jpg.366547
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
15,988
Likes
2,756
Points
280
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
15,988 2,756 280
Poleni wanaAZANIA tufanyeje sasa!??
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,018
Likes
14,866
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,018 14,866 280
So sad, was my High school, something might be wrong somewhere!
 
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
4,004
Likes
2,914
Points
280
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
4,004 2,914 280
Wekeza pesa mapemaa mtoto Asome Private la sivo
 
Masunga Maziku

Masunga Maziku

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2011
Messages
3,912
Likes
1,206
Points
280
Masunga Maziku

Masunga Maziku

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2011
3,912 1,206 280
Wako wapi aza boys waokoe jahazi..
 
David Harvey

David Harvey

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2014
Messages
1,764
Likes
1,443
Points
280
David Harvey

David Harvey

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2014
1,764 1,443 280
Kimetokea nini tena wadogo zetu?mbona mmezingua sana kwa haya matokeo.
katika shule 10 zilizofanya vibaya kitaifa na nyinyi mpo ndani,tatizo ni nini madogo? mbona sisi kaka zenu hatukuwa vilaza hivyo?m'metuaibisha sana wadogo zetu.
Kibaha,mzumbe,ilboru,tabora boys&girls hongereni sana naona sasa mmeanza kurudisha heshima yenu iliyopotea
 
Deadbody

Deadbody

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2015
Messages
3,743
Likes
5,228
Points
280
Deadbody

Deadbody

JF-Expert Member
Joined May 30, 2015
3,743 5,228 280
ngozye anachojua zaidi ni kuchapa tu.
 
U

ustadhijuma

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2015
Messages
3,028
Likes
1,783
Points
280
U

ustadhijuma

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2015
3,028 1,783 280
ngozye anazingua madogo sana
 
K

kichenchele

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2010
Messages
533
Likes
68
Points
45
K

kichenchele

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2010
533 68 45
Kwa kweli haifurahishi hata kidogo, mm nilikuwa nashauri kama humu ndani kuna waliosoma ktk hii shule naomba tujaribu kuona ni kwa jinsi gani tunaweza kutengeneza utaratibu wa kuwa tunaenda kuongea na hawa wadogo zetu wakati mwingine na kushiriki pia ktk mambo mengine ya kijamii ktk hii shule. Nakumbuka sana enzi za Mr. Kwayu sasa nikiona matokeo kama haya kiukweli haipendezi. Huenda kuna sababu za msingi ambazo zimewafanya wapate hiki kilichoonekana inabidi sisi tuliokaribu na mkoa huu wa Dar tuone jinsi ya kuisaidia shule yetu. Ni wazo tu.
 
hassan mdidi

hassan mdidi

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2014
Messages
424
Likes
161
Points
60
hassan mdidi

hassan mdidi

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2014
424 161 60
mimi sijasoma hpo ila hyo shule ni much respect ila ni majiran zangu sana na nilijiuliza maswal meng bila majibu yaan iweje kwa tz nzima iwe ktk kumi lamwisho? na kwa dar iwe ya mwisho? yaan ipo ktk list moja na wala urojo? daa! fanyeni liwezekanalo mwakan isijirudie ni aibu sana WAKUU
 
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
6,719
Likes
4,089
Points
280
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
6,719 4,089 280
Kwa kweli haifurahishi hata kidogo, mm nilikuwa nashauri kama humu ndani kuna waliosoma ktk hii shule naomba tujaribu kuona ni kwa jinsi gani tunaweza kutengeneza utaratibu wa kuwa tunaenda kuongea na hawa wadogo zetu wakati mwingine na kushiriki pia ktk mambo mengine ya kijamii ktk hii shule. Nakumbuka sana enzi za Mr. Kwayu sasa nikiona matokeo kama haya kiukweli haipendezi. Huenda kuna sababu za msingi ambazo zimewafanya wapate hiki kilichoonekana inabidi sisi tuliokaribu na mkoa huu wa Dar tuone jinsi ya kuisaidia shule yetu. Ni wazo tu.
Inawezekana WhatsApp nayo inachangia. Miaka yetu hapakua na cha kufanya zaidi ya kucheza mpira na kusoma.
 
bryan2

bryan2

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2016
Messages
2,257
Likes
2,101
Points
280
Age
31
bryan2

bryan2

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2016
2,257 2,101 280
KISIMIRI SEC #1,AZANIA SEC #9 kutoka mkiani...nile azania ninayoifahamu au ni nyingine iyo.nianze kuwapa hongera wanafunzi na walimu wote wa Kisimiri sec xul kwa kuongoza matokeo ya kitaifa Advance level na vile vile kuwapa motisha wanafunzi&walimu wote wa Azania kuwa kuvuja kwa pakacha sio mwisho wa...hii inaonesha kumbe hata vijijini kuna hazina kubwa sana ya taifa kwa upande wa wataalamu wanafunzi wa kisimiri wameonyesha kuwa wanaweza wakiwezeshwa pale azania sijui tatizo wako jijini tution za kutosha #mkandawile kama bado anafundsha,coral reef wanaziona live bila chenga...natumaini mwakani watakua juu zaidi na hata kuingia 10 bora #Hongereni sana Kisimiri mzidi kukaza buti zaidi
 
kasigazi kalungi

kasigazi kalungi

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2013
Messages
3,130
Likes
1,558
Points
280
kasigazi kalungi

kasigazi kalungi

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2013
3,130 1,558 280
Azania, Tambaza, Jangwani na Zanaki hazina kitu siku hizi baada ya kujaza wanafunzi wenye ufaulu hafifu katika mitihani yao ya O level
 
bryan2

bryan2

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2016
Messages
2,257
Likes
2,101
Points
280
Age
31
bryan2

bryan2

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2016
2,257 2,101 280
Ila they are not deserve to be in that nafasi walimu wakutosha,materials yakutosha nikupanic au ndo hali halisi iyoo
 
M

madmankache

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2012
Messages
836
Likes
537
Points
180
M

madmankache

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2012
836 537 180
hata lumumba,nimependa tuu hlo jina kuwepo kwenye list.haya sasa nadhani hao ndo wakuitwa vi......
 
Deadbody

Deadbody

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2015
Messages
3,743
Likes
5,228
Points
280
Deadbody

Deadbody

JF-Expert Member
Joined May 30, 2015
3,743 5,228 280
Mbona kaka zenu tulichapwa sana ila tulifanya vizuri?

Mmetuangusha sana. Heshima zetu zitashuka mitaani.
Mm nlimaliza pale long kidgo hivyo sikukuangusha mkuu
 
Midumare Ngatuni Iwato

Midumare Ngatuni Iwato

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2016
Messages
1,647
Likes
1,900
Points
280
Age
33
Midumare Ngatuni Iwato

Midumare Ngatuni Iwato

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2016
1,647 1,900 280
Kimetokea nini tena wadogo zetu?mbona mmezingua sana kwa haya matokeo.
katika shule 10 zilizofanya vibaya kitaifa na nyinyi mpo ndani,tatizo ni nini madogo? mbona sisi kaka zenu hatukuwa ****** hivyo?m'metuaibisha sana wadogo zetu.
Kibaha,mzumbe,ilboru,tabora boys&girls hongereni sana naona sasa mmeanza kurudisha heshima yenu iliyopotea
Wanarudi kwa kuwa Ndalichako hapendi usanii tuuu angekuwa Rais na Ndalichako mwingine ingekuwa goli tuu
 

Forum statistics

Threads 1,237,425
Members 475,533
Posts 29,288,119