Azam yaua na kukwea kileleni

Azam yaua na kukwea kileleni

Anselm

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Posts
1,710
Reaction score
291
Magoli ya John Boko "Adebayor" na ndugu wawili Kipre Herman Tchetche na Kipre Michael Bolou yameipa Azam ushindi wa 3-0 dhidi ya team ya JKT Ruvu na kushikilia usukani wa ligi kuu ya Tanzania Bara katika mechi iliyopigwa leo uwanja wa Taifa kuanzia saa 1 jioni.
Hongereni wana rambaramba.
 
Magoli ya John Boko "Adebayor" na ndugu wawili Kipre Herman Tchetche na Kipre Michael Bolou yameipa Azam ushindi wa 3-0 dhidi ya team ya JKT Ruvu na kushikilia usukani wa ligi kuu ya Tanzania Bara katika mechi iliyopigwa leo uwanja wa Taifa kuanzia saa 1 jioni.
Hongereni wana rambaramba.

sio rambaramba ni lambalamba Asante sana yanga asili pamoja sana..
 
Back
Top Bottom