Azam tv- mbezi kimara

Dr wa ukweli

JF-Expert Member
Feb 28, 2011
895
250
wana JF baada ya kuwepo kwa vingamuzi vingi nchini sasa nahitaji hki cha azam nikijaribishe naomba kwa wenye kujua vinapatikana wap maeneo ya Mbez-temboni kimara au maeneo jirani siihitaji kwenda hadi towm kutokana na miundombinu ya usafiri dar, pia ushauri wa hiki kingamuzi unakaribishwa.
 

nzalendo

JF-Expert Member
May 26, 2009
7,818
2,000
wana JF baada ya kuwepo kwa vingamuzi vingi nchini sasa nahitaji hki cha azam nikijaribishe naomba kwa wenye kujua vinapatikana wap maeneo ya Mbez-temboni kimara au maeneo jirani siihitaji kwenda hadi towm kutokana na miundombinu ya usafiri dar, pia ushauri wa hiki kingamuzi unakaribishwa.
INGIA FACEBOOK Azam tv
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom