Azam tv kuanza kuonyesha Carabao cup

Olmost

JF-Expert Member
Mar 25, 2014
339
500
Screenshot_20190827-125003_1566899466809.jpeg
 

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Jan 24, 2019
4,728
2,000
Rudisheni na zile channel nyingine badala ya kuturudishia za ccm tu na yule mshirika wao Clouds. Siyo vizuri kuingiza siasa kwenye masuala ya kitaalamu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom