Azam Tv inapoteza mvuto

Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
9,474
Points
2,000
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
9,474 2,000
Tulivumilia pale local chanel zilipoondolewa,tukailaumu Serikali kwa kuwanyima kurusha chanel hizo za ndani,bado tuliridhika na baadhi ya chanel za nje kama Discovery science,Bet,Mbc1,2,3,4,Mbc action,power+nk, Watoto waliinjoy chanel zao kama Baby tv,Nickelodeon nk,lakini sasa hata hizo nazo hazipo tena!!

Sijui tumlaumu nani,nimelipia bando la 28,000/lakini sioni cha kutazama!

Naijutia hela yangu kwa kweli,hata ile ya music nayo wameondoa!

Nimeikumbuka mchina yangu (startimes) mnatuangusha wateja wenu!
 
gwankaja

gwankaja

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
4,209
Points
2,000
gwankaja

gwankaja

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
4,209 2,000
Tulivumilia pale local chanel zilipoondolewa,tukailaumu serikali kwa kuwanyima kurusha chanel hizo za ndani,bado tuliridhika na baadhi ya chanel za nje kama Discovery science,Bet,Mbc1,2,3,4,Mbc action,power+nk, Watoto waliinjoy chanel zao kama Baby tv,Nickelodeon nk,lakini sasa hata hizo nazo hazipo tena!! Sijui tumlaumu nani,nimelipia bando la 28,000/lakini sioni cha kutazama! Naijutia hela yangu kwa kweli,hata ile ya music nayo wameondoa! Nimeikumbuka mchina yangu (startimes) mnatuangusha wateja wenu!
Vip local channel zipo??
 
GWANCO1

GWANCO1

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2019
Messages
279
Points
500
GWANCO1

GWANCO1

JF-Expert Member
Joined May 22, 2019
279 500
Inauma sana walikuna vizuri ila ndio ndio vile sasa
Ukiangalia machanel yalivyojazwa, yote ya hovyotu. Mimi nalipia kuangalia mpira wa nyumbanitu na station za documentary. lakini kiukweli Dstv wako vizuri sana.
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
15,257
Points
2,000
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
15,257 2,000
Wanaboa sana

Hizo cineme zao sijui zetu ndio wameshindwa kutoa tuzo hata kwa wazawa


Tuzo wanawapa eti Wa Irani sijui wahindi na Wa turuki .

Hovyo sana
Hahah mkuu mi naonaga hio Tv ni kwa ajili ya kusambaza tamaduni za wa-iran,waturuki inshort ni kwa ajili ya kutangaza tamaduni za waarabu/islam.
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
15,257
Points
2,000
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
15,257 2,000
Hawa wenzetu na udini huwezi kuwatenganisha. Hata hizi tamthilia zinalenga kueneza dini. Siku si nyingi ntafutilia mbali likingamuzi lao. Ngoja hii tamthilia ya suntan iishe maanA home hawatanielewa na baada ya hapo ntafanya maamuzi
Naunga mkono uamuzi sahihi sana mkuu.
 

Forum statistics

Threads 1,313,688
Members 504,615
Posts 31,802,584
Top